Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào biết lịch đào tạo trong TPHCM các vị trí tín dụng như RA, PFC , CA ko zi ?

ACB phỏng vấn 2 vòng hay sao í bạn nhỉ? Nếu thế chắc còn lâu mình mới đc đi làm! Hjc hjc!

đúng rùi , phỏng vấn sơ tuyển , và sau khi đậu vòng viết phỏng vấn thêm lần nữa với giám đốc nơi ban xin việc!
còn nếu vòng 1 gđ đã phỏng vấn thì sau này lên hội sở or phỏng vấn qua điện thoại

mình pvan 2 vòng, 1 ở chi nhánh HD, 1 ở HN. ừ, acb lịch sự lắm, nếu ko dc sẽ gửi mail cảm ơn chứ ko ỉm im đâu :D
Bạn ơi, mình ở Hà Nôi. Hôm 9/5/2012 mình đi thi test ở ACB Hoàng Quốc Việt.
Xong đến 24/5/2012 mình được gọi đi phỏng vấn ở ACB Giảng Võ và anh chị ý có nói là sau 1 tuần sẽ thông báo. Vậy giờ chưa có nhỉ!
Nếu như bạn nói thì không biết là mình được hay không vậy nhỉ mà chưa thấy ACB thông báo gì

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Bạn ơi, mình ở Hà Nôi. Hôm 9/5/2012 mình đi thi test ở ACB Hoàng Quốc Việt.
Xong đến 24/5/2012 mình được gọi đi phỏng vấn ở ACB Giảng Võ và anh chị ý có nói là sau 1 tuần sẽ thông báo. Vậy giờ chưa có nhỉ!
Nếu như bạn nói thì không biết là mình được hay không vậy nhỉ mà chưa thấy ACB thông báo gì
giống mình, pv hôm 30.5 ở Giảng Võ, nói là sau một tuần có kq mà đến giờ vẫn ko thấy gì:)

thường thì khoảng bao nhiêu ngày là được gọi đi phỏng vấn thế mọi người, em thi được khoảng 1 tuần ở ACB Hà Tĩnh rồi mà chưa thấy gọi, mà cũng không biết có được gọi hay không

thường thì khoảng bao nhiêu ngày là được gọi đi phỏng vấn thế mọi người, em thi được khoảng 1 tuần ở ACB Hà Tĩnh rồi mà chưa thấy gọi, mà cũng không biết có được gọi hay không
ko biết ai đây hè, giống mình, cậu cứ yên tâm chờ dài nhé, acb có khi hơn tháng mới gọi đó:), bựa ở HT cậu thi vị trí chi đó:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên