Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có mình, 8h thi RA nè :)

Sang nay ban thi lam bay the nao? Ket qua cua to nay IQ 24/27, TA 11/30, NV 58/80. Voi ket qua nhu nay co hy vong gi khong ha cac ban?

---------- Post added 13-05-2012 at 03:52 PM ----------

mai mình thi RA lúc 1h này, ah câu IQ có 2 câu là tìm từ khác các từ còn lại việt nam, thái lan, trung quốc, singapore. và 1 câu là chuột, bàn phím, máy in, máy fax mọi người cho ý kiến đi theo mình là trung quốc và chuột

Minh cung gap phai 2 Cau nay :((. Cau 1 Minh chon Singapore, Cau 2 Minh chon chuot khong biet the nao :((

Sang nay ban thi lam bay the nao? Ket qua cua to nay IQ 24/27, TA 11/30, NV 58/80. Voi ket qua nhu nay co hy vong gi khong ha cac ban?

Mình làm IQ chán quá, điểm thấp chưa được 50%, giá như đổi được TA và IQ với bạn nhỉ :)bạn là boy or girl?

Mình làm IQ chán quá, điểm thấp chưa được 50%, giá như đổi được TA và IQ với bạn nhỉ :)bạn là boy or girl?

Sang nay to ngoi ngay ban dau tien ay :(. Cu tuong ngoi tam roi ng ta xep cho, ai ngo la tu minh xep cho cho Minh :(

Mình thi RA được 22/27, 17/30, 64/80
Đề nghiệp vụ không có tính toán gì, toàn công thức chỉ số tài chính với mấy kiểu nộp các loại tiền,tính cơ cấu các loai tiền, tính nhẩm thui,nghiệp vụ repo, nói chung cũng có mấy câu trong đề thi thử online ý,
Đề IQ thì hay có kiểu cộng tổng dãy số từ 1-11,cộng các dãy số cho trước, rùi điền số tiếp theo quy luật cộng và trừ(ko có nhân chia gì cả)

3 lần toàn gửi PFC mà nhắn tin mình đi thi RA haizz, may là vẫn OK 1 tí, nghiệp vụ 80 câu nhưng ko khó lắm :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên