Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chừng nào mới có KQ ngày 25/4 đây :(:)(:)((
hồi bữa bạn thi kết quả từng môn có >=50% không? nếu có thì cứ chờ rồi họ sẽ gọi pv thôi!...

---------- Post added 12-05-2012 at 09:00 PM ----------

qua chán ,tớ thi PFC chiều thứ 7: 21/30, 18/30,12/20, 7/10. iq, tiếng anh, nghiêp vu 1, 2, oa oa , k ngo diem IQ mình thấp như vậy, chăng hiểu tại sao, mà đề có câu hơi vô lý, VCSH là 11 mà tổng Tài sản la 10
điểm như vậy là đủ để vào vòng pv rồi mà bạn,chúc thành công!.............

hồi bữa bạn thi kết quả từng môn có >=50% không? nếu có thì cứ chờ rồi họ sẽ gọi pv thôi!...

---------- Post added 12-05-2012 at 09:00 PM ----------

điểm như vậy là đủ để vào vòng pv rồi mà bạn,chúc thành công!.............

uh, ai cung bảo thế, nhưngtowss xem qua kết qua thấy mấy bạn khác điểm cao lắm, hơi thất vọng với chính bản thân mình thôi, híc

---------- Post added 12-05-2012 at 09:58 PM ----------

IQ là 27 câu chứ cậu :D

ừ nhỉ, chắc tớ nhầm số câu, híc, dù sao tớ bị hong tan 6 câu, k tin nổi tớ làm sai IQ nhiều thế

uh, ai cung bảo thế, nhưngtowss xem qua kết qua thấy mấy bạn khác điểm cao lắm, hơi thất vọng với chính bản thân mình thôi, híc

---------- Post added 12-05-2012 at 09:58 PM ----------

ừ nhỉ, chắc tớ nhầm số câu, híc, dù sao tớ bị hong tan 6 câu, k tin nổi tớ làm sai IQ nhiều thế
Tớ cũng thế :)) sai 5 câu mà ko biết là mình sai chỗ nào, acb bỏ bom ghê quá :))

mai mình thi RA lúc 1h này, ah câu IQ có 2 câu là tìm từ khác các từ còn lại việt nam, thái lan, trung quốc, singapore. và 1 câu là chuột, bàn phím, máy in, máy fax mọi người cho ý kiến đi theo mình là trung quốc và chuột

Mai là lần đầu tư miền đi thi đó cả nhà ơi, k bit lần đầu tiên đi xin việc cảm giác nó thế nào nhi?
k bit đề thi như thế nào lun, nghe bảo cái này là hên xui, họ hỏi từ trên trời xuống dưới đât lun, trung được thì mình hên ah, k thì pe vào =)) =))

Mai là lần đầu tư miền đi thi đó cả nhà ơi, k bit lần đầu tiên đi xin việc cảm giác nó thế nào nhi?
k bit đề thi như thế nào lun, nghe bảo cái này là hên xui, họ hỏi từ trên trời xuống dưới đât lun, trung được thì mình hên ah, k thì pe vào =)) =))

to nghi la singapo voi chuot

mai mình thi RA lúc 1h này, ah câu IQ có 2 câu là tìm từ khác các từ còn lại việt nam, thái lan, trung quốc, singapore. và 1 câu là chuột, bàn phím, máy in, máy fax mọi người cho ý kiến đi theo mình là trung quốc và chuột
Trung quốc và máy in :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back