Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào cả nhà. Mình mới thi tuyển vị trí chuyên viên tư vấn ở ĐN ( vẫn chưa có kết quả) nhưng thấy ACB Huế cũng có vị trí tuyển mới, mình muốn nộp hồ sơ nhưng trong web lại bảo là sau 3 tháng mới đc tuyển tại NH lại. vậy mình nộp hồ sơ ở 2 chi nhánh ngân hàng khác nhau có sao không nhỉ? sợ họ biết lại hủy kết quả thi của mình mất-.-

test rồi mà nếu k đc PV thì có nhận đc thư cảm ơn của ACB k mọi người.... đã test đc 1 tuần mà chưa thấy thông báo gì hết

Hic, tớ đây thi tuyển hơn 2 tuần rồi nè, ko thấy hồi âm j cả, rớt thì báo rớt cho rồi khỏi chờ đợi.

Hic, tớ đây thi tuyển hơn 2 tuần rồi nè, ko thấy hồi âm j cả, rớt thì báo rớt cho rồi khỏi chờ đợi.
thường thì hơn 2 tuần sau khi test acb mới gọi pv, tớ test 27.3 mà tới 13/4 mới pv lận. chắc cậu sắp đc gọi đi pv đấy, chứ rớt thì người ta gửi mail báo từ tuần đầu goy ^^

ủa các bạn thi ACB chi nhánh nào thía? t đki Hà Nội - đợt tuyển toàn hệ thống í. bây h lại thấy tuyển tháng 4 toàn hệ thống. đợi mãi chả thấy gọi thi cử j cả :((

hic, mik nộp vị trí Nhân viên dịch vụ khách hành ở ACB từ tháng 3 mà mãi chả thấy thông tin j, có khi tạch rồi quá :-ss Chưa tốt nghiệp mà :-s
Ai có thông tin gì vào đợt nộp hồ sơ tháng 3 k :(

hic, mik nộp vị trí Nhân viên dịch vụ khách hành ở ACB từ tháng 3 mà mãi chả thấy thông tin j, có khi tạch rồi quá :-ss Chưa tốt nghiệp mà :-s
Ai có thông tin gì vào đợt nộp hồ sơ tháng 3 k :(
ACB sao nó tuyển hoài vậy nhỉ??? phải chăng nhân viên bỏ việc nhiều quá, thấy tháng 4 cũng tuyển quá trời luôn............bó tay

sinh viên năm 4 cũng đc gọi đi test đó bạn, mình là sinh viên năm 4 nè nhưng hơn 1 tuần rồi mà chưa tháy gọi phỏng vấn

ở đây thấy những người nộp tháng 3 chưa ai có tin gì bạn ah, chắc phải chờ thêm thôi
mà mình thấy ACB lại tuyển đợt tháng 4, hình như các vị trí và địa điểm làm việc như đợt tháng 3 thì phải :?, túm lại là chả biết như nào nữa :(

ui, acblam viec nhieu khi minh cung chang hieu, minh test o kinh duong vuong hom 27/ 3, the ma 7/4 lai test tiep tai buon me thuot, ngay 11/4 di pv tai bmt, vaf h ngay 19/4 minh pv 4h chieu tai dien bien phu? nan vai:ar!. no thu suc chiu dung cua minh day ma

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên