Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào ứng tuyển đợt toàn hệ thống tháng 3 mà được gọi đi thi chưa? t chờ mãi k thấy j, giờ lại thấy tuyển tiêp đợt tháng 4, k biết có nên gửi mail tiếp không

huyenanh_2810: thế c có nộp mail tháng 4 tiếp k?

---------- Post added 18-04-2012 at 08:51 PM ----------

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ui, mh cũng nộp từ tháng 3 , giờ tuyển t4 lại nộ vào vị trí khác, chả biết thế nào, thế t3 chưa ai đi thi à

t nộp tháng 3, đăng kí dự tuyển ở hp, hnay mấy chị ấy gọi bảo t6 tới đi test này

t nộp vị trí pfc từ tháng 3 cơ. t có tạo hồ sơ trên trang web của ACB. T thấy có ghi là só lần nhà tuyển dụng đọc hồ sơ là 1 lần nhưng chỗ phản hồi từ nhà tuyển dụng thì là không có. t cũng không nhận được thông báo gì bằng điện thoại cả. Như thế nghĩa là trượt rồi hả mọi người.hic!

t cũng đc gọi đi thi tuyển vị trí csr, nhưng ở Hải Phòng bạn ak. các chị bên chi nhánh duyên hải gọi điện. hj, k biết phần nghiệp vụ csr hỏi về vđề j nhỉ.

Chào các bạn, mình mới dự tuyển vị trí NHÂN VIÊN PHÂN TÍCH TÍN DỤNG CÁ NHÂN nhưng không biết nếu test vị trí này thì cần chuẩn bị gì nhỉ, có ANH VĂN, IQ, NGHIỆP VỤ như GDV ko nhỉ? Và NGHIỆP VỤ thì thường xoay quanh phần nào? Bạn nào có kinh nghiệm tuyển dụng vị trí này thì giúp mình với nhé>:D

đợt này không thông báo trên website mà alo trực tiếp. T nộp RA tháng 3 chưa thấy ý kiến gì, nhưng đứa bạn t nộp CSA thì sáng nay được gọi, sáng mai đi thi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,746
Thành viên mới nhất
shadowofintentm
Back
Bên trên