Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ủa, hochanhcx oi, bạn cũng nộp hso vào vi trí phan tích tín dụng cá nhân ah, d cũng nộp hồ sơ vào vị trí đó nhưng chi nhánh thái bình, hết hạn nộp hso hum 5/4, bay jo đã gần cuối tháng rùi ma k đc gọi. hu. buồn quá. bạn đc gọi đi test rùi a?

trời, Mình nộp cái vị trí PFC từ năm ngoái mà hôm nay mới đc goi. Mình nộp GDV thì mãi ko thấy đâu. haiz. ko bít vị trí PFC thi gì đây nhỉ?

Có bác nào nộp hồ sơ tháng 3, tháng 4 được gọi chưa, sao e nộp 2 lần chờ hoài chẳng thấy gì :( hay họ k lấy sinh viên sắp ra trường nhỉ?

Có bác nào ở Vĩnh Phúc được gọi ko,em được gọi sang tuần nộp hồ sơ QHKHCN. À các bác cho em hỏi,khi nộp hồ sơ có cái đơn xin việc,cái này viết thế nào bây giờ?

Tư vấn giúp mình kinh nghiệm thi vào ACB

Mình nộp hồ sơ trực tuyến, hôm nay nhận được tin nhắn mời thi tuyển vào ngày 22/4. không biết khi đi mình cần đem những gì theo? Có cần đem hồ sơ gì không? Bạn nào có thi ACB rồi giúp mình vời. mình thi vị trí PFC.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên