Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào cả nhà.
Chiều nay 28/2/2012 mình đến thẳng 211 Giảng Võ để hoàn thiện hồ sơ ( Mình phỏng vấn vị trí pfc ngày 23/2) . Hỏi mấy chị thì thấy bảo ai qua vòng pv thì hồ sơ sẽ được chuyển vào hội sở để xét duyệt. Nếu đạt thì ứng viên sẽ "trúng tuyển", sau đó hội sở sẽ phân người đó về chi nhánh/ PGD. Ở đó người ta sẽ pv lần 2 ( nói chung chỉ mang tính thủ tục).
Mình được biết hiện nay họ còn chưa gửi hồ sơ của pfc vào Nam đâu, ít nhất cũng phải cuối tuần vì mình được gia hạn đến cuối tuần để hoàn thành hồ sơ. Công thêm thời gian chờ hội sở xét duyệt nữa thì ôi thôi! các bạn ơi chịu khó chờ nửa tháng nữa nhé!
Huhu!

mình phỏng vấn RA hôm 20 ở Thái Nguyên mà mãi đến giờ vẫn chưa có kết quả. Có bạn nào phỏng vấn ở Thái Nguyên đã có kết quả chưa.

Cùng 1 vị trí RA mà tuyển ở HN và Vĩnh Phúc thì mình có thể gửi CV cho cả 2 chi nhánh đc ko các bạn nhỉ (Ngày hết hạn giống nhau, 2 mail tuyển dụng # nhau)

chưa đâu bạn Thanh ah. thấy PFC đc gọi pv vòng 2 rồi thì phải còn RA thì chưa thấy gì. hic

Chào cả nhà.
Chiều nay 28/2/2012 mình đến thẳng 211 Giảng Võ để hoàn thiện hồ sơ ( Mình phỏng vấn vị trí pfc ngày 23/2) . Hỏi mấy chị thì thấy bảo ai qua vòng pv thì hồ sơ sẽ được chuyển vào hội sở để xét duyệt. Nếu đạt thì ứng viên sẽ "trúng tuyển", sau đó hội sở sẽ phân người đó về chi nhánh/ PGD. Ở đó người ta sẽ pv lần 2 ( nói chung chỉ mang tính thủ tục).
Mình được biết hiện nay họ còn chưa gửi hồ sơ của pfc vào Nam đâu, ít nhất cũng phải cuối tuần vì mình được gia hạn đến cuối tuần để hoàn thành hồ sơ. Công thêm thời gian chờ hội sở xét duyệt nữa thì ôi thôi! các bạn ơi chịu khó chờ nửa tháng nữa nhé!
Huhu!
hic,t k xin được cái giấy j ở trg cà,làm sao bi giờ nhỉ???

T pv ở Giảng Võ. Từ 7/2 rồi. Nếu như bạn nói thì có trúng cũng phải đợi dài dài nữa. T đang thất nghiệp ở nhà. Hic :(

bạn nào thi CSR ở Hà Nội đợt vừa rồi được gọi bổ sung hồ sơ thì thông báo nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên