Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
số của bạn fang 043.9447882 nhưng gọi thì bảo ko phải là phòng nhân sự ! hỏi họ là cho số của phòng nhân sự thì bị cup máy!

Có ai mới thi PFC ở Kinh Dương Vương, Q6 không nhỉ. Bữa đó mình test trên điểm quy định 1 chút, đang run run ở nhà ngồi chờ gọi phỏng vấn vì nghe nói trên điểm cũng chưa chắc chắn. Có ai mới thi mà dc gọi rồi ko? ^_^
mình làm test ngày 16/9 lúc 3h nè, có lẽ cũng gặp bạn ở đó. Mình đc gọi đi pv rùi, chiều nay nè ^^.

Mình đang nộp hồ sơ vào ACB - chuyên viên quan hệ khách hàng, nhưng chưa đi test ở ngân hàng lần nào cả :(, bạn nào có kinh nghiệm banker thì chia sẻ tớ với... thanks!

^:)^x-(
Tớ mấy lần vẫn gọi số này mà. Chắc chắn luôn đới :|. Đây là số của phòng nhân sự trên Hoàng Quốc Việt.
tớ hỏi về PFC thì họ bảo là chuyển sang giảng võ rồi ! hỏi chị ấy xem có số ko thì bảo là bên đó chưa có số máy bàn ! bó tay với ngân hàng! làm ăn lâu la chậm chạm! ko minh bạch!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thanks fang ~X(nha. Mà tớ hỏi thêm cái nữa .Có bạn nào pv lần 2 được gọi đi học chưa.Pv lần 1 là hôm 31/8 tại 499 trần khát chân
vị trí PFC.ai có thông tin gì thì PM nha ! thanks
t cũng giống bạn, và cũng chưa được thông báo gì thêm cả. Chắc phải chờ đợi thêm thôi !!

Mi`nh cung test o Kinh Duong Vuong ne`, min`h phong van ngay` 10/9 roi ban ah`. Va` da duoc ky hop dong nhan viec ngay` 17/9 roi. Ma` ban thi vi tri gi` vay clover_vietnam?

Mi`nh cung test o Kinh Duong Vuong ne`, min`h phong van ngay` 10/9 roi ban ah`. Va` da duoc ky hop dong nhan viec ngay` 17/9 roi. Ma` ban thi vi tri gi` vay clover_vietnam?

mình thi PFC bạn ui, chiều qua mình cũng vừa đi pv về. Nghe hẹn trong 1 tuần sẽ có kết quả. Mình nghe nói còn pv đợt 2 nữa mà, bạn chỉ pv 1 đợt rồi kí hợp đồng thử việc lun hả, hay quá hen. Làm ở khu vực nào thế, có đc làm gần nhà hok?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên