Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uhm, thank bạn nhé, tớ sẽ check lại xem thế nào, mấy hôm trước thì vẫn chưa có, nhưng đến nay thì lâu quá rùi
Ôi ôi sao lâu thế. Thi xong mình nghe chị Nhân sự nói: tầm 1-2w là sẽ có tin nhắn, email hoặc điện thoại gọi đi phỏng vấn. Nếu như bạn thì đã quá 2w rồi >_<. Bạn gọi lên nhân sự hỏi thử đi, ko nhỡ vì lý do gì mà bạn ko nhận được tin nhắn hoặc điện thoại thì nhỡ cuộc phỏng vấn. Good luck

Dear các bạn đi test ở HQV hôm 27/08, tuần trước t gọi lên nhân sự hỏi thì chị ý bảo là vẫn chưa có lịch phỏng vấn. Cơ mà chả hiểu đợt này sao lại bị om lâu như thế :|.

Ôi, mình còn thi chiều ngày 26/8 cơ :(( Bây h vẫn chưa thấy gọi đi phỏng vấn :( Hôm đó thi về xong cũng nghĩ là ko tạch được. Chẳng thấy bạn nào test ngày 26 lên thông báo kết quả hay thắc mắc nhỉ? Mình chỉ thấy các bạn thi ngày 27 thắc mắc thui. Có bạn nào test sau ngày 26/8 ở Hà Nội đã đi phỏng vẫn ko? Mình thi vị trí PFC.

^#(^có bạn nào biết số điện thoại nhân sự ACB tớ với? nếu có số máy lẻ thì nói luôn nha! thank!

Ôi, mình còn thi chiều ngày 26/8 cơ :(( Bây h vẫn chưa thấy gọi đi phỏng vấn :( Hôm đó thi về xong cũng nghĩ là ko tạch được. Chẳng thấy bạn nào test ngày 26 lên thông báo kết quả hay thắc mắc nhỉ? Mình chỉ thấy các bạn thi ngày 27 thắc mắc thui. Có bạn nào test sau ngày 26/8 ở Hà Nội đã đi phỏng vẫn ko? Mình thi vị trí PFC.
Coi như là cùng đợt thôi bạn ah. Tiếp tục hy vọng:D.

---------- Post added 19-09-2011 at 09:13 PM ----------

^#(^có bạn nào biết số điện thoại nhân sự ACB tớ với? nếu có số máy lẻ thì nói luôn nha! thank!
Nếu là miền Bắc thì bạn gọi số 043.9447882 nhé, ko có số máy lẻ ;).

Coi như là cùng đợt thôi bạn ah. Tiếp tục hy vọng:D.

---------- Post added 19-09-2011 at 09:13 PM ----------

Nếu là miền Bắc thì bạn gọi số 043.9447882 nhé, ko có số máy lẻ ;).
thanks fang ~X(nha. Mà tớ hỏi thêm cái nữa .Có bạn nào pv lần 2 được gọi đi học chưa.Pv lần 1 là hôm 31/8 tại 499 trần khát chân
vị trí PFC.ai có thông tin gì thì PM nha ! thanks

Tớ và một đứa bạn tớ cũng thi hôm 27/8 nhưng cũng chưa thấy gì :( ai mà hỏi đc thông tin gì thì bảo tớ với.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,674
Thành viên mới nhất
kalushorchestra
Back
Bên trên