Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hi
Minh hỏi mấy bạn vài câu nha
Vanhtran ban nộp hồ sơ ở acb khi nào vậy?
Mình nộp bên acb hôm 16/08 mà thấy trên web là 31/08 hết hạn.
Mãi đến h vẫn chưa được goi đi test nữa. vậy là out vòng hồ sơ rồi hả,với lại bên acb nghe nói nếu không được goi hay pvan rớt thì 6 tháng sau mới được nộp lại hả mọi người
Thanks mọi người nhiếu nha^^

có bạn nào còn lưu sđt bên ACB gọi đến ko, cho t xin với. ĐT t hỏng, ko biết họ có gọi ko nữa, hỏi lại cho chắc cái. Thanks all!! :D

---------- Post added 16-09-2011 at 08:36 AM ----------

hi
Mãi đến h vẫn chưa được goi đi test nữa. vậy là out vòng hồ sơ rồi hả,với lại bên acb nghe nói nếu không được goi hay pvan rớt thì 6 tháng sau mới được nộp lại hả mọi người

ACB nộp qua mail thường ko được gọi đâu b, b cứ nộp hs trực tiếp thì an toàn hơn. Bjo mà b chưa được gọi đi test thì chắc là out rùi. lần sau rút kinh nghiệm nhé, hì hì

---------- Post added 16-09-2011 at 08:58 AM ----------

t cũng mới được gọi ngày mai đến PGD Thuy Khuê. Như vậy là giám đốc PGD pv lần cuối ah hay là được nhận rùi. T lo quá không bít họ sẽ hỏi những j, mà còn không nhớ là họ bảo mấy giờ nữa.

---------- Post added 15-09-2011 at 05:20 PM ----------

Nh bạn được gọi qua bên Thuy Khuê như vậy thì chắc họ pv tập trung đấy chứ không phải là về PGD đó làm rùi. Mà bạn ơi, họ hỏi những gì vậy bạn ?

bạn ui, cho mình xin sđt bên nhân sự gọi cho b với

hi

Bạn à, tớ nộp từ ngày 18, 19 tháng trước thì phải. Mà tớ cũng nộp qua mail đấy. Khoảng 2, 3 ngày sau tớ được gọi đi test mà :). Còn pv ko được thì 6 tháng sau ko đc apply vị trí đấy thôi. Vị trí khác vẫn đc mà :)

Mình cũng đang quan tâm đên ngân hàng ACB, mọi người cho mình hỏi nộp hồ sơ ứng tuyền vào ACB theo cách nào vậy? Mình không thây có yêu cầu như các NH khác như gửi CV qua mail hoặc upload trực tiếp. Có mỗi phần đăng kí thành viên, đăng nhập sau đó tạo hồ sơ thì mình thấy ảo và phức tạp quá. Mong mọi người giúp!

thế ah, hjhj, chúc mừng bạn nha. bạn nộp CV lâu chưa?

---------- Post added 16-09-2011 at 10:21 AM ----------

bạn điền vào Mẫu ứng tuyển của ACB rùi gửi vào email của ACB rùi chờ họ gọi đt thi test IQ, TA, chuyên môn hjhj

Mình cũng đang quan tâm đên ngân hàng ACB, mọi người cho mình hỏi nộp hồ sơ ứng tuyền vào ACB theo cách nào vậy? Mình không thây có yêu cầu như các NH khác như gửi CV qua mail hoặc upload trực tiếp. Có mỗi phần đăng kí thành viên, đăng nhập sau đó tạo hồ sơ thì mình thấy ảo và phức tạp quá. Mong mọi người giúp!
Bạn mang hồ sơ trực tiếp tới chi nhánh ở tỉnh/thành phố mình cũng được. Sáng mình nộp bảo vệ, chiều họ gọi hẹn lịch đi thi luôn:D

hi, minh cung mang hồ sơ tới hội sở tại nguyễn thị minh khai ở HCM nộp nè. Sợ nộp qua mail không được gọi. Hi vậy nộp ở vị trí khác cũng được hả, thank mọi người nhìu nha!
Mà cho minh hoi bảng thông tin ứng viên là nên in ra hay in ra rồi điền thông tin bằng tay, cách nào tốt nhất^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,657
Thành viên mới nhất
trungtammatgia
Back
Bên trên