Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
các bạn ơi... cố gắng lên... quyết chiến quyết thắng nhé... đỗ đi để đủ lớp còn được đi đào tạo :)))))

bạn nào thi ở vị trí dịch vụ khách hàng rồi. cho tớ biết thi vị trí đấy thi mấy vòng , có phải thi viết ko hay chỉ phỏng vấn thôi

chị Trang à... nếu nó gọi nộp bằng tốt nghiệp là khả năng đỗ rất là cao đó. anh em đi làm zồi bảo thế, cơ mà đợt em thi cũng thế. nó gọi em bổ sung bảng điểm mà :D

mình còn bổ sung sổ hộ khẩu gửi vào nam từ 24/5. giờ vẫn chẳng thấy tin tức gì

các bạn ơi... cố gắng lên... quyết chiến quyết thắng nhé... đỗ đi để đủ lớp còn được đi đào tạo :)))))

cái này là điểu mọi người đang mong chờ , cho tớ hỏi cậu đỗ acb hòa bình ah , mà đúng rồi hom đó t cũng phỏng vấn cùng với mấy bạn ở hòa bình

mình còn bổ sung sổ hộ khẩu gửi vào nam từ 24/5. giờ vẫn chẳng thấy tin tức gì
mọi người nộp hồ sơ có photo CMT k? giờ mới ngồi đọc phát hiện mình thiếu mà chả ai gọi mình đi bổ sung. vậy là tạch ah?để mất công chờ đợi nào.:-<

mọi người nộp hồ sơ có photo CMT k? giờ mới ngồi đọc phát hiện mình thiếu mà chả ai gọi mình đi bổ sung. vậy là tạch ah?để mất công chờ đợi nào.:-<
thường pv xong nếu thiếu họ sẽ kêu mình bổ sung. họ gọi mình bổ sung từ trước hôm đi pv, nhưng mình chưa biết có đạt ko nên thử ko mang, ai ngờ pv mấy hôm xong chị phong ns kêu nộp sổ hộ khẩu để gửi vào nam. h vẫn chẳng có tin tức gì

Uh, hôm gọi đi pv vòng 1 chị phòng nsu chỉ bảo mình bổ sung sổ hộ khẩu thôi, thì mình nộp lun hôm pv, tại giờ ngồi đọc trong list hồ sơ ACB có cả CMT mình thiếu mà k thấy ai í ới je. mệt ghê đấy

cái này là điểu mọi người đang mong chờ , cho tớ hỏi cậu đỗ acb hòa bình ah , mà đúng rồi hom đó t cũng phỏng vấn cùng với mấy bạn ở hòa bình

anh ơi... em mới ra trường... đừng gọi em thế :))))... em PV chiều hôm 17/05. nhưng k gặp anh nào giống anh trong ảnh cả :))))))))))))))

sao vị trí dịch vụ khách hàng và giao dịch viên. Mình thấy có tuyển ở nam định. Mà vào web phần nhu cầu tuyển dụng lại không có đăng tuyển nhỉ

Back
Bên trên