Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
T phỏng vấn hôm 30/5 PFC tại Giảng Võ là lần 1. Chiều nay tớ vừa được ACB gọi bổ sung bằng tốt nghiệp chính thức nộp tại Giảng Võ,vì hôm trước tớ mới nộp bản tạm thời. Rồi tớ hỏi chị gọi đt là khi nào có kết quả, chị ý bảo t nộp nhanh mấy cái hồ sơ đó rồi mới thông báo. Là sao ah mọi người?

Bạn dc gọi bổ sung hồ sơ rồi à. Tớ pv hôm 01/06 chị phòng ns cũng bảo tớ hoàn thiện hồ sơ nhưng tớ ko mang theo gì để nộp cả. Đến hôm nay mà vẫn ko thấy bên ns gọi gì cả. Chẳng lẽ tớ đã toạch.

thế hả gà bông? thế thì ko biết bjo mình mí dc đi đào tạo nữa :(. mình chờ lâu quá rồi. cảm ơn bạn :D

chị nhân sự thông báo kết quả cho tớ có nói là giữa tháng 6 đi đào tạo zồi. đừng sốt ruột nha. có khi mình lại gặp nhau ồi :D

Tình hình là nghe thông báo acb thanh hóa đã có lịch đi đào tạo rồi. Số mình chắc là tạch rồi đây. Cũng chả thấy thông báo trượt, báo hại cứ chờ đợi. :((

Bạn ơi, tớ cũng mới phỏng vấn 1 lần ở giảng võ hôm 30.5 ý. bạn may mắn thế. phỏng vấn 1 lần đc luôn. bạn bằng giỏi à :). thế hồ sơ của bạn khi nộp là bản gốc hay bản photo thế bạn.

:|. tớ chỉ đc bằng khá thôi bạn ạ :-ss. hôm thi viết tớ nộp hồ sơ bản gốc nhưng thiếu bảng điểm. phỏng vấn xong thì mới gọi hoàn thiện thêm bảng điểm.

Bạn ơi, tớ cũng mới phỏng vấn 1 lần ở giảng võ hôm 30.5 ý. bạn may mắn thế. phỏng vấn 1 lần đc luôn. bạn bằng giỏi à :). thế hồ sơ của bạn khi nộp là bản gốc hay bản photo thế bạn.

:|. tớ chỉ đc bằng khá thôi bạn ạ :-ss. hôm thi viết tớ nộp hồ sơ bản gốc nhưng thiếu bảng điểm. phỏng vấn xong thì mới gọi hoàn thiện thêm bảng điểm.

T phỏng vấn hôm 30/5 PFC tại Giảng Võ là lần 1. Chiều nay tớ vừa được ACB gọi bổ sung bằng tốt nghiệp chính thức nộp tại Giảng Võ,vì hôm trước tớ mới nộp bản tạm thời. Rồi tớ hỏi chị gọi đt là khi nào có kết quả, chị ý bảo t nộp nhanh mấy cái hồ sơ đó rồi mới thông báo. Là sao ah mọi người?

là có khả năng đỗ cao đóa... tớ cũng như vậy. :D. sau đó báo đỗ bạn à

Bạn dc gọi bổ sung hồ sơ rồi à. Tớ pv hôm 01/06 chị phòng ns cũng bảo tớ hoàn thiện hồ sơ nhưng tớ ko mang theo gì để nộp cả. Đến hôm nay mà vẫn ko thấy bên ns gọi gì cả. Chẳng lẽ tớ đã toạch.

Tớ không rõ, chị tớ phỏng vấn hôm 1/6 cũng nộp bằng tạm thời thì hôm nay chưa thấy gọi nộp gì cả, còn mấy đứa bạn t phỏng vấn hôm 30 mà nộp hồ sơ tạm thời cũng chưa thấy ý kiến gì. Hôm pvan bạn có hỏi pv mấy lần không.Sao có người bảo 2 mà bạn yuna_gabong chỉ 1 nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên