Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Vừa nhận đc thông báo đi PV ở Bình Thạnh...cả nhà ơi, mấy anh chị thường hỏi gì thế?:)
Câu hỏi thường sẽ là, em có x phút để giới thiệu bản thân, để thuyết phục các anh rằng em phù hợp với vị trí này, sau đó dựa vào câu hỏi của bạn anh chị sẽ có câu hỏi tiếp theo.

Vừa nhận đc thông báo đi PV ở Bình Thạnh...cả nhà ơi, mấy anh chị thường hỏi gì thế?:)

không bít ở trong nam thế nào. nhưng ở ngoài bắc thì:
1. giới thiệu bản thân
2. kinh nghiệm em có được, từ kinh nghiệm này giúp được gì cho công việc của em.
3. kỹ năng công việc theo em cần cái nào? em có cái nào? em có được đào tạo một trong các kỹ năng này ở đâu chưa?
4. nếu có chỉ tiêu thì em có làm đc không? ( thường thì khi hỏi câu này là phần trăm thắng lớn đóa )

---------- Post added 29-05-2012 at 04:22 PM ----------

nếu cảm thấy hay thì nhớ thank tớ nhế :)))))))))))))))0

có ai đi thi Nhân viên thẩm định tài sản ở Hoàng Quốc Việt hôm thứ 7 ,26/05/2012 vừa rồi ko nhỉ,ai dc gọi phỏng vấn hay có thông tin gì chưa :)

ừ, họ hẹn 9h cậu à, cậu nào đi cùng giờ cho tớ đi ké với cho vui, híc, hôm đấy tớ k có xe máy, oa oa, ao

---------- Post added 28-05-2012 at 10:39 PM ----------

ừ. hôm 12/5 cậu à. cậu có đi pv lúc 9h không ?
Họ hẹn tớ 30, tầm 5h chiều :) lệch ngày :)

Đã bạn nào thi ở chi nhánh Hải Dương được gọi chưa?hic, sao lâu thế nhỉ?Ai có số phòng nhân sự cho tớ xin với nhé!

có bác nào thi tuyển trong tháng 04/2012 được NH thông báo trúng tuyển và có lịch đi đào tạo tại Hà Nội chưa ạ!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào thi vị trí RA-ngày 19/5 ở Đà Nẵng được gọi đi pv chưa ? gần 2 tuần rùi mà m k thấy j cả.

có ai thi tuyển acb vào 2/6/2012 vị trí nhân viên thu hồi nợ tuyến sau: ko biết cơ cấu đề thi thế nào?
có ai biết thì chia sẻ nhé! thank,

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back