Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
k đâu cậu à, hỏi bình thường thôi, tớ đựoc 1 anh miền nam với 1 chị miền bắc. mấy anh chị ấy tốt, thoải mái lắm, pv thích thât. tớ quyết vào ACB bằng đựoc thì thôi
Tớ cũng thích ACB lắm. Thực sự đây là lựa chọn hàng đầu của tớ. Mai tớ đi pv rồi, cũng hơi lo. Chắc bạn pv cũng tốt đẹp cả chứ.

Hi cả nhà!
Có bạn nào phỏng vấn ACB Đà Nẵng ngày 17/5/2012 được thông báo trúng tuyển hay gọi đi đào tạo chưa? Mình chờ lâu quá mà chưa thấy động tĩnh j hết...

Mọi người ơi ! Cho tớ hỏi BCC,BOT,BTO là viết tắt của những từ nào thế.Thứ 7 t đi thi rồi.Thanks mọi người nhìu nhìu

Tớ cũng thích ACB lắm. Thực sự đây là lựa chọn hàng đầu của tớ. Mai tớ đi pv rồi, cũng hơi lo. Chắc bạn pv cũng tốt đẹp cả chứ.

uh, cũng bình thường thôi cậu à, anh pv người miền nam nên tớ thấy thú vị, có người bạn miền nam tính thoải mái, mình thích lắm.

---------- Post added 31-05-2012 at 01:25 PM ----------

Có phải muốn là được đâu cậu :D

à. tất nhiên là vậy rồi, thế thì mới quyết tâm chứ. tớ vừa giới thiệu bản thân xong chị ấy nhận xét ngay giọng nói khàn, giống con gái của tớ, haha, dù sao tớ cũng quen với điều này rồi. k phải bạn bè tớ mà nghe tớ nới qua điện thoại thì 99 phần trăm nghĩ tớ là con gái.:))

Có bạn nào biết từ lúc hoàn thiện hồ sơ gửi vào trong nam đến khi gọi đi làm mất bao nhiêu ngày không, mình hoàn thiện hồ sơ rồi mà mãi không thấy gọi gì cả...hic

Có bạn nào biết từ lúc hoàn thiện hồ sơ gửi vào trong nam đến khi gọi đi làm mất bao nhiêu ngày không, mình hoàn thiện hồ sơ rồi mà mãi không thấy gọi gì cả...hic

cậu đc gọi hoàn thiện hồ sơ zư lào cơ? có nói rõ là đã trúng tuyển hem? cậu nộp ở Nhân sự HN ồi họ chuyển vào SG hay là tự mình chuyển phát nhanh zị?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên