Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình pv hum 18, hum 23 đc gọi lên hoàn thiện hồ sơ để gửi vào trong nam. nhưng mình hỏi kq thì chị trên phòng ns nói cứ phải đợi đã, giờ chưa có kq. thế là thế nào mọi người, mình mới pv vòng 1 thôi, chưa biết kq sao họ bắt hoàn thiện hs nhỉ. mất công phi về quê rùi rại phi ra hn

mình pv hum 18, hum 23 đc gọi lên hoàn thiện hồ sơ để gửi vào trong nam. nhưng mình hỏi kq thì chị trên phòng ns nói cứ phải đợi đã, giờ chưa có kq. thế là thế nào mọi người, mình mới pv vòng 1 thôi, chưa biết kq sao họ bắt hoàn thiện hs nhỉ. mất công phi về quê rùi rại phi ra hn
ACB là thế, đợi chờ là "hạnh phúc"

tớ 31-được gọi đi pv ơ giang võ đây này. PFC các cậu à. cho tớ hỏi PFC thì ACB nó hay hỏi gì nhỉ,thanks mọi người trước nha, hihi

Mình Test hôm 19-5 ở Kinh Dương Vương. 21-5 nhận được tin nhắn từ tổng đài 7007 báo là đạt vòng Test. Yêu cầu mình gửi bổ sung bảng điểm để xem xét PV. Tới giờ vẫn chưa thấy gì!:-". Có bạn nào thi cùng đợt với mình được gọi PV chưa?

như vậy là qua rồi, tuy nhiên mình biết thì vị trí này chỉ tuyển 1-2 người. Bạn đã đi pv chưa?

Hic, mình apply vào vị trí RA, đi phỏng vấn vòng 1 thì hôm nay bên ACB bảo mình trượt RA, chuyển mình sang PFC :( Mai lại phải đi thi lại Test. Hic. Ai thi PFC rồi bảo mình phải ôn cái gì với :( có tính toán gì nhiều ko? Mình ko học chuyên Ngân hàng nên ko biết rõ lắm :(

Mình Test hôm 19-5 ở Kinh Dương Vương. 21-5 nhận được tin nhắn từ tổng đài 7007 báo là đạt vòng Test. Yêu cầu mình gửi bổ sung bảng điểm để xem xét PV. Tới giờ vẫn chưa thấy gì!:-". Có bạn nào thi cùng đợt với mình được gọi PV chưa?

Bạn ơi, bạn thi vtri gì? mình thi PFC hum 18-5 Kinh Duơng Vuơng mà chưa thấy gì hết...KQ của bạn thế nào?...

ều ơi... tớ giống bạn thế. tớ PV hôm 17, sau đó mấy hôm gọi hoàn thiện hồ sơ... xong bi giừ cũng ngồi chờ. điện thoại hỏi kết quả thì chưa cóa.. móa ơi T.T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên