Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
không cần đâu bạn ạ. Nếu PV đậu P .NSu sẽ mời đến ký offer nhận việc, nếu rớt thì sẽ gửi thư cám ơn. Bạn chờ nhé. good luck.
Hix, luk tớ PV xong chị ý bảo 1 tuần sẽ có KQ . Mà thứ 6 tuần rồi k thấy j cả. Nên lo lo :( Mà rớt thỳ NH sẽ gửi wa mail àh bạn? Tớ chỉ sợ cứ để mông lung k být như này... bồi hồi tóa =.='' Vừa hy vọng...vừa sao sao ý :-s

Các bạn ơi, có bạn nào nộp hồ sơ đợt tuyển tháng 3 này không? Tớ gửi mail bản lí lịch ứng viên tới địa chỉ mail như trên thông báo nhưng không có mail phản hồi? Có bạn nào nhận được thông tin gì không?
Không biết bạn nộp qua mail nào, nhưng nếu nộp qua mail acbhr@acb.com.vn thì sẽ có mail tự động trả lời, còn mấy khu vực kia thì ko thấy, hôm trước mình cũng nộp ở khu vực miền trung, ko thấy mail trả lời nhưng một thời gian sau thì được gọi đi test

---------- Post added 26-03-2012 at 10:23 PM ----------

không cần đâu bạn ạ. Nếu PV đậu P .NSu sẽ mời đến ký offer nhận việc, nếu rớt thì sẽ gửi thư cám ơn. Bạn chờ nhé. good luck.
Thật không vậy bạn, vậy đến khi nào chưa nhận được mail cảm ơn thì vẫn hy vọng phải ko, có trường hợp nào ko đậu mà cũng chả nhận được thông báo nào không vậy nhỉ???

Mình nhận được thông báo trúng tuyển PFC Hà nội rồi nhé. Mùng 5/4 sẽ đi đào tạo! Mình đang rất vuiiiiiii vì cảm giác chờ đợi lâu quá rồi!!!

bạn changdumuc ui.....bạn đi ký thư mời việc chưa? bạn trúng tuyển vị trí gì vậy????????
t thông báo trúng tuyển vị trí RA mà chưa thấy gọi đi ký thư mời thử việc nè? không biết thế nào nữa?
mùng 4/4 đi đào tạo nhưng chưa có lịch cụ thể ấy,
bạn đi có gì về chia sẻ cùng mọi người nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên