Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chào các bạn, trước những thông tin không rõ xuất xứ của một số bạn, minh đã lên trực tiếp phòng phát triển nhân sự của ACB Giảng võ hỏi về thông tin đợt tuyển dụng tháng 2,3 thì được biết: hiện giờ vẫn chưa có kết quả từ Hội sở có thể cuối tháng hoặc sang tháng mới có.
Nếu như bạn nói thì CSR ở Hà Nội đã có ai được gọi bổ sung hồ sơ để gửi vào hội sở đâu. Nếu ai ko trúng tuyển thì sẽ được gửi mail nhưng cũng chẳng thấy mail đâu cũng ko thấy động tĩnh gì cả là sao???

Bạn lananh nói đúng đấy. Mình cũng thi CSR ở HN, đang đợi dài cổ. Gọi phòng ns ở Giảng Võ hỏi cũng bảo chưa có kết quả. T ở nhà nhiều sắp trầm cảm rồi :(

Vậy nên có bạn nào trúng tuyển được gọi thì lên tiếng cho bọn mình ko phải thấp thỏm chờ đợi nữa. Bạn pv hôm nào đấy?

mình thi kiểm toán nội bộ hải dương hôm 6/3 không biết có kết quả chưa mà gọi lên phòng tuyển dụng không nghe máy.đợi lâu chán quá. bạn nào thi cùng đợt với mình được gọi phỏng vấn rồi thông báo nhé.

Mình thấy đợt này ACB tuyển dụ ng có vấn đề hay sao ấy. PV vòng 1 xong không thấy thông báo gì cả, mà gọi điện xuống nhân sự dưới Gi ảng võ thì bảo chưa có kết quả, trên này cũng như vậy, Bạn Lamxung thì lại bảo là có kết quả Rồi, đang hoàn thiện hồ sơ. Có 4 người được.
Họ gọi người qua pv vòng 1 hoàn thiện hồ sơ rồi lọc nữa . nên chưa có kq là đúng mà :) 3ng pv RA hôm ấy vs 1 ng bên PFC anh GD thấy phù hợp hơn nên chuyển sang.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hum qua mới thấy tin tuyển dụng mới của ACB, sao cùng 1 tháng mà tuyển dụng nhiều thế nhỉ??? đợi hoài cũng mòn mỏi nhỉ, hic

theo mình biết thì nếu k đc thì ng ta k bgio gọi đâu. tự mình đoán ra thôi mà

cả nhà ơi, từ lúc hoàn thiện hồ sơ đến lúc được gọi đi đào tạo có lâu không?mình được gọi hoàn thiện hồ sơ công chứng từ mùng 2/3. cả ngày ngồi ở nhà chơi.hic. trầm cảm mất thôi. có khi nào đến vòng này vẫn bị loại không nhỉ. chờ đợi héo hon thía này.... hay tìm việc làm partime cho đc việc nhỉ, còn có việc xơ cua nếu tình huống xấu có xảy ra thật sự. hic hic. :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên