Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
ặc, thấy mọi người toàn hoàn thiện rồi, mình thấy lo lo. mãi 1 tháng sau họ mới điện cho mình hỏi về hồ sơ :((

Haiz. Mình thi test từ 10/3 đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì cả. Trong lòng như lửa đốt. hic. Điểm các môn như này liệu ổn không các bạn? IQ 18/27, AV 23/27, NV1 10/20, NV2 7/10. Chờ đợi, chờ đợi!!!

Mình vừa được gọi thi tuyển ở An Giang, mặc dù cố gắng apply ở TP.HCM, vì mình học ở đây, thế mà cứ bị trả về địa phương, bó tay. Chắc nhập Hk trên đây quá.
hì hì ... có bạn đồng hương rồi, mình vừa nhận fone bảo 9h30, 18/3 đi test này bạn test ở chi nhánh An Giang lun hả? test mấy giờ

Thi

Haiz. Mình thi test từ 10/3 đến giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì cả. Trong lòng như lửa đốt. hic. Điểm các môn như này liệu ổn không các bạn? IQ 18/27, AV 23/27, NV1 10/20, NV2 7/10. Chờ đợi, chờ đợi!!!

Nếu điểm mỗi môn tính bình quân đạt từ 50% trở lên là được vào vòng sau rồi. Bạn cố gắng đợi đi. Lần trước mình thi PFC từ hôm 2/2 mà đến tận 16/2 mới được gọi đi Phỏng vấn cơ mà! ACB nổi tiếng lề mề!!!

Như thế là ok đó bạn, hồi bữa mình thi điểm còn thấp hơn bạn nữa đó mà cũng đậu!ban cứ hi vọng đi chắc chắn sẽ đc gọi đi phỏng vấn đi!hãy cố gắng trong vòng phỏng vấn ấy! mình thì đến vòng phỏng vấn ùi thì bị out!chán thiệt!bạn cố lên nha!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên