Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Giờ mình đang làm ở ACB, thật sự làm ở ACB sẽ biết và học hỏi được rất rất nhiều thứ. Và chỉ sau 1 tháng làm việc thì các PFC ( tín dụng ) rất tự tin vào bản thân khi gặp khách hàng cũng như cách xử lý công việc.

Các bạn ơi! Mình cần hỏi gấp!

Vị trí CSR (dịch vụ KH) có thi Nghiệp Vụ ko vậy? Hay chỉ IQ và Tiếng Anh thôi?

Nếu thi nghiệp vụ thì có liên quan đến tín dụng ko?

Cảm ơn mọi người nhiều.

Có ai thi PFC HCM ngày 06/01/2012 k vậy? Sao giờ này k nghe tin tức gì hết, muốn về quê ăn tết mà sợ nếu vào đc vòng pv trước tết thì lại phải vô lại sg :(

chào cả nhà, e sắp thi ACB, có ai thi teller 15h30 17/01/2012 tại p501, 365-367 Hoàng Quốc Việt, HN không?
thi teller ở ngân hàng này có khó không, ai thi rồi chia sẻ kn cho mình với.

bạn ơi bạn thi hôm 17 ah, mình cung thi vị trí đó nhưng hôm 18, có gì về chia sẻ đề thi nhé, hihi, thnks.

mình thi giao dịch viên rùi nhưng tạch..đề thì cũng không quá khó,nghiệp vụ cũng bình thường,có vài câu hỏi về sản phẩm của á châu,iq thì xem trên trang cân não ý,còn tiếng anh thì trăc nghiệm,đa phần ngữ pháp,nhưng tớ rốt tiếng anh nên thấy nó khó..hihi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,982
Thành viên mới nhất
goodcharlomerch
Back
Bên trên