Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
:-"mình cũng đang mong tin ban luong thi xuan quy xem hnay thi thế nào?ma mình thi CSR mà khong biết sẽ ra sao nữa

đúng như bạn buiha89 nói, viẹc nhớ đề ko đơn giản. thi trên máy, toàn bộ là trắc nghiệm. đề dài, thời gian ít, nhất là đề nghiệp vụ. iq 27 cau 30p, tiếng anh 30 câu 30p, nghiệp vụ 40c 40p, ôn về các sản phẩm của acb, khách hàng, thẻ, sec, UNC, ngoại tệ (còn gì nữa thì mình ko nhớ nữa). các bạn cứ ngủ nghỉ thoải mái cho đàu óc thư thả, minh mẫn, tập trung tính mới vào ko như mình hôm nay u mơ lắm. được sd máy tính. bạn nào thi CSR thì phải thi thêm 1 bài nữa.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
đúng như bạn buiha89 nói, viẹc nhớ đề ko đơn giản. thi trên máy, toàn bộ là trắc nghiệm. đề dài, thời gian ít, nhất là đề nghiệp vụ. iq 27 cau 30p, tiếng anh 30 câu 30p, nghiệp vụ 40c 40p, ôn về các sản phẩm của acb, khách hàng, thẻ, sec, UNC, ngoại tệ (còn gì nữa thì mình ko nhớ nữa). các bạn cứ ngủ nghỉ thoải mái cho đàu óc thư thả, minh mẫn, tập trung tính mới vào ko như mình hôm nay u mơ lắm. được sd máy tính. bạn nào thi CSR thì phải thi thêm 1 bài nữa.
bạn ơi! CSR thi thềm 1 bài nữa là sao? mình còn tưởng là CSR không thi nghiệp vụ mà chỉ thi IQ và Tiếng anh thôi! hnay đi thi bạn có biết thông tin gì không?

bạn ơi! CSR thi thềm 1 bài nữa là sao? mình còn tưởng là CSR không thi nghiệp vụ mà chỉ thi IQ và Tiếng anh thôi! hnay đi thi bạn có biết thông tin gì không?

cùng 1 ca thi thì có ng thi teller, có ng thi CSR vào cùng 1 lúc. các bạn thi CSR thi phải làm thêm 1 bài nữa, hình như là 10 câu, 10p.

Tớ vừa thi về xong, quên k đem bút và máy tinh, trong khi IQ toàn là bắt tính nhẩm, nghiệp vụ tính toán cũng nhiều, thế là mất đi một cơ số điểm. Được 21/27; 14/30 và 21/40. Liệu có qua ko nhỉ?

Hôm nay tớ cũng mới thi CSR xong. Thi CSR thì thi thêm một phần nữa có 30 câu, kiến thức khá là rộng, có cả ngoại hối, bao thanh toán, bảo lãnh..... Hix. Thật là vật vã :((.
Không biết bao giờ được gọi đi phỏng vấn các cậu nhỉ? Tớ thi IQ: 21/27, Tiếng anh: 18/30 (làm rõ chủ quan, chẳng xem lại gì cả :(( ), NV1: 24/40, NV2: 18/30. Như thế này có thể qua đúng không? Hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên