HOT (Kinh nghiệm) Thi tuyển và phỏng vấn ngân hàng BIDV 2012

nhậtlinhphantom

Thành viên mới
Có bạn nào pv GDV rồi ko ạ? cho em xin ít kinh nghiệm với. thứ 2 mới pv. đang mông lung quá.
Bạn ơi, bạn phỏng vấn về chưa? Review cho mọi người với :([/QUOTE]
t vào giời thiệu bản thân xong, bốc 3 câu hỏi.
nghiệp vụ: tổ chức nào là tổ chức thẻ trong nước: VISA, MASTER CARD, BANKNETVN, ... cái thứ 4 là gì t ko nhớ rõ, chọn banknetvn nhé.
hiểu biết xã hội: trên các phương tiện thông tin đại chúng hiện nay, tin tức nào a/c quan tâm nhất?
tình huống: Điều gì làm anh chị mất tập trung trong công việc.
2 câu sau thì tùy mỗi người đưa ra một câu trả lời khác nhau bạn nhé.

huyenvu409

Thành viên mới
Xin chào các anh/ chị và các bạn,

Sắp tới BIDV có tuyển dụng tập trung đợt 2 nên em cũng liều nộp hồ sơ vào vị trí Chuyên viên tổ chức nhân sự. Thú thực là em k có chút tài liệu nào hay quen ai trong BIDV nên chẳng biết bấu víu vào đâu ngoài diễn đàn này. ANh/chị/ bạn nào có tài liệu hay kinh nghiệm thi viết và phỏng vấn vào trị trí trên tại BIDV thì chia sẻ cho em biết với ah. :))

Chân thành cảm ơn cả nhà!!!

yêu quái

Thành viên
CHO MÌNH HỎI CÂU HỎI BỐC THĂM PHỎNG VẤN TAATS CẢ CÁC CHI NHÁNH LÀ GIỐNG NHAU HAY KHÁCH NHAU Ạ :3 :3

lala267

Thành viên
hey, minh vừa pv hôm thứ 3 bên BIDV ve đây. toát hết mồ hôi, chắc là out rồi ace ơi.:):D:D

Dang2412

Thành viên mới
Hôm 24-7-2016 có thi viết theo đợt tuyển dụng trụ sở chính mà sao giờ chưa có kết quả nhỉ? Cái kết quả này sẽ đăng trên trang tuyendung.bidv.com.vn đúng ko?