Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

mình nghe nói năm nay không phải ưu tiên cho COCC đâu bạn ah. theo mình hỏi được thì những người được dự thi 1 là bằng giỏi trường tầm trung hoặc không là từ khá lên của những trường ngon hết. mình ở hà tĩnh và thấy mọi người nói hồ sơ loại nhiều lắm. con em trong ngành cũng bị loại đông
hic, thế mới biết chi nhánh Nam Định Vip thật, bằng Giỏi KTQD _ TCNH cũng bị loại:((

mọi người cho m hỏi câu này
NH nhận cầm cố: a. Đối với sổ tiết kiệm đang gửi tiền tại chính NH
b. Đối với sổ tiết kiệm đang gửi tiền tại NH khác
c. Đối với sổ tiết kiệm đang dùng bảo lãnh món vay tại chính NH
Giúp m với :((

mọi người cho m hỏi câu này
NH nhận cầm cố: a. Đối với sổ tiết kiệm đang gửi tiền tại chính NH
b. Đối với sổ tiết kiệm đang gửi tiền tại NH khác
c. Đối với sổ tiết kiệm đang dùng bảo lãnh món vay tại chính NH
Giúp m với :((
mình nghix là a bạn ah,

hic, anh chị nào có bài thi rồi up cho bọn em xem với, em đang là sinh viên năm 3 cũng sắp ra trường rồi, ko biết đi xin việc thi như thế nào cả :(

Không biết khi nào mới có lịch thi của Agribank nhỉ, lo wa, biết trước thời hạn thi để mình lo ôn cho kịp.

uầy, chả có cao thủ nào cho ý kiến về câu hỏi của mình nhỉ? toàn thấy nói chuyện chạy chọt... theo ý kiến của mình, các bạn nộp hồ sơ rồi thì sẽ đựoc gọi thôi, còn đã xác định nộp hồ sơ thì cứ thử sức đi, lăn tăn gì mấy chuyện kia, có lăn tăn thì đừng có nộp ngay từ đầu... mình đang xem đề thi kế toán ngân hàng No, k có bạn nào cùng quan tâm nhỉ...
uhm có mình quan tâm.hihi. rất thích kế toán ngân hàng. bạn cho mình nick nc cho dễ hen. nick mình cobe_dasau642

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên