Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Hôm qua mình nộp đơn ở chi nhánh Long An nè, trước khi nộp mình nghe nói năm nay sẽ nghiêm túc tổ chức thi, nên cũng hy vọng nhưng khi đến mình mới biết là ko như vậy, mình đến sớm nhất tưởng sẽ nộp xong sớm, nhưng ko ngờ có mấy bạn đã nộp từ mấy bữa trước rồi, toàn là con cháu mấy ng trong ngân hàng ko à. Đến khi nhận hồ sơ, ng ta hỏi, e có ng thân làm trong ngân hàng ko, mình bảo ko thì ng ta nói mình thiếu bằng tốt nghiệp, chỉ những bạn là con cháu ng trong ngân hàng mới chấp nhận tốt nghiệp tạm thời, mình bảo 4.10 này là e nhận bằng rùi, năn nỉ ng ta cho nộp rùi mình sẽ bổ sung sau nhưng ng ta nhất quyết ko nhận, mình tính 4.10 nộp nè, nhưng nghe phong phanh (hk chắc) hồi đồng chỉ phỏng vấn hôm 29.9 thui :)|, bye bye Agri :-s

t nộp hôm qua rồi. phỏng vấn luôn. bạn nộp vị trí gì đó. nếu kế toán thì nhận đủ hồ sơ rồi nhé. hôm qua t đến lúc 8h30 đã full rồi. họ chỉ lấy gấp 6 lần tuyển thôi
Bạn nộp chi nhánh Bắc Ninh ah. Tớ nộp tín dụng, pv hỏi những gì đó bạn

Phong van hoi j zậy bạn, hay chỉ hỏi ve bản thân, bằng cấp?chu nhat cg nhan hso nua ha, mai minh moi di nop.k bit the nào,nge các bạn nói thấy khó khăn wa, khó từ vòng hso rồi.hi vọng mình nộp dc nhận.

các bạn ơi. Cho tớ hỏi chút: thi TA và tin học là thi trắc nghiệm hay tự luận thế :-@
Chúc cả nhà may mắn :X

t nộp hôm qua rồi. phỏng vấn luôn. bạn nộp vị trí gì đó. nếu kế toán thì nhận đủ hồ sơ rồi nhé. hôm qua t đến lúc 8h30 đã full rồi. họ chỉ lấy gấp 6 lần tuyển thôi
Bạn ơi họ hỏi những gì vậy, mình ở BG 3/10 mới phỏng vấn, bạn cho mình xin kinh nghiệm đc ko

Mình hôm qua cũng di nop.họ thông báo là lấy gấp 6 lần chỉ tiêu luôn.may ma tớ nộp kế toán, đến lượt tớ mới là thứ7, ng ta bao cu lấy 11 ng,trong khi chi tiêu la 2 nè.còn tin dụng thì 10h đã ko nhận rùi.ng ta chi hoi bằng cấp,đã thì nhân hàng nào chưa thui cả nhà ạ!

Bạn ơi họ hỏi những gì vậy, mình ở BG 3/10 mới phỏng vấn, bạn cho mình xin kinh nghiệm đc ko
tùy người bạn ạ, nên đọc 1 chút về Agri, như mình thì nta hỏi về định nghĩa cho vay, bảng cân đối kế toán của doanh nghiệp chia làm mấy phần, rồi những công ty nào được phép phát hành cổ phiếu, còn lúc ngồi chờ mình hóng hớt đc mấy bạn khác thì ngta hỏi về IRR vs ROE:D:D:D nói chung là rộng lắm, k phỏng đoán đc, có ng thì hỏi nghiệp vụ, ng k:) chúc bạn may mắn:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên