Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Dành cho những ai chưa nộp hồ sơ để tiếp nhận cv:
- Hồ sơ ngoài những giấy tờ đã nộp khi thi còn bổ sung thêm Giấy xét nghiệm Viêm gan B và HIV ( cái này m vừa đi làm hôm qua rất nhanh gọn phí : 82 k tổng cộng), chứng minh thư photo
Đơn xin việc k phải là bản viết tay mà là tờ đơn trong bộ hs m mua ý có chữ ký của bố hoặc mẹ
- Mình hỏi bao h bắt đầu thử việc thì họ nói cần hoàn thiện hs, nộp lên trên rồi chờ quyết định nữa --> tóm lại là chưa bít đến bao h
- Cn m không giữ lại giấy tờ gốc nào hết ( thậm chí còn k yêu cầu m lôi ra để đối chiếu)
Còn về lương v2 mà các bạn đang bàn luận: Theo như m được bít lg Agri tính như sau V1 = 2,35 ( bằng đại học) x lg cơ bản ( 1870k hoặc 2000k tùy cn)
Lương v2 = 4,35 x 800k x %hoàn thành kế hoạch tháng đó
Tức là nếu cn bạn có lãi, hoàn thành 80% kh chẳng hạn thì bạn dc hưởng V1 + 80% V2
Nếu lỗ bạn k có V2 tuy nhiên nếu tháng tiếp theo cn hoàn thành 100% kh thì sẽ được truy lĩnh phần lương V2 của tháng trước chưa được nhận
Như vậy lương của bạn cao hay thấp còn tùy bạn làm ở cn nào, làm ăn hiệu quả hay k

Có một số chi nhánh kết quả kinh doanh kém nên lương V2 chỉ được chi cho người LĐ theo kết quả kinh doanh của CN ấy

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình đã lâu k vào diễn đàn, phải nói là khi tham gia ub.com mình rất tự tin khi đi thi và mình đậu. Rất cám ơn UB

Mình thi kế toán Hùng vương bạn ạ. Mình cũng k biết gì về Cn mình luôn, thấy chỉ tiêu nhìu nhìu thì thi thôi

Hình như diedan thi TTQT phải k? Tại hình như mí lần xem topic TTQT thấy account bạn quen quen
Hê, mình cũng thi kế toán Hùng Vương nì. Bạn pv ngày nào? có tốt k? cn Hùng Vương cũng đang dính scandal nhiều lắm, hic, nghe mí anh trên VPDD nói cn này cũng k chi đủ lương v2 nữa, haizzz

Nói về nợ lương V2 thì nhiều chi nhánh dính lắm vd bp, hv, nam hoa... Các bạn nên chuẩn bị tâm lý hậu thi đỗ

Hê, mình cũng thi kế toán Hùng Vương nì. Bạn pv ngày nào? có tốt k? cn Hùng Vương cũng đang dính scandal nhiều lắm, hic, nghe mí anh trên VPDD nói cn này cũng k chi đủ lương v2 nữa, haizzz

Năm 2011 mới được 11T nhưng CN Hùng Vương (TP HCM) không chỉ có QTN đủ chi lương V1+V2 mà còn dư Quỹ lương để chi 6 Tháng thưởng V1+V2 nữa kia.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Năm 2011 mới được 11T nhưng CN Hùng Vương (TP HCM) không chỉ có QTN đủ chi lương V1+V2 mà còn dư Quỹ lương để chi 6 Tháng thưởng V1+V2 nữa kia.
Chuyện này thì mình k rõ nhưng khi nghe tin mình nộp vô cn này thì anh học chung lớp anh văn buổi tối nói như vậy. Đang nhờ anh í hỏi dùm coi có kết quả chưa thì nhận đc tin là có rồi nhưng vẫn chưa thấy post lên, chẳng biết sao nữa. Lo quá!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên