Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

@nhandtq: Sao tự dưng cậu bị xui vào câu IQ ngoại lai vậy. Mấy dạng 'cái nào khác với cái còn lại' có nhiều câu dễ, sao vô trúng câu 'đồng, kẽm, thiếc' thế này?
Hic, tớ kv5, đang ngồi chờ thi run như cầy sấy. Cậu thi xog rồi thì cũg ngồi run chờ cái kết quả.
Bị ức chế quá xá đi...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình hem biết, nhưng sau khi vô ngồi 1 hồi lâu mà hok ai hỏi han gì nên mình nhìn vào bảng điểm. Trên mỗi tờ giấy làm bài có 2 cột, mỗi cột có 3 vòng. Nên chắc tương ứng với IQ, ngoại hình và phỏng vấn í. Nghe mí bạn trước bảo là theo tỉ lệ 4:3:3. Hình như bạn trả lời trước mình thì phải,bài làm viết bằng mực nước màu xanh đúng hem?
uh uh! đúng rùi áhh. có thấy mình được mấy điểm ko zị! Sao có duyên dữ zậy! Bạn thi chi nhánh j thế?

Sắt, Đồng , Thiếc, Kẽmn là KL nguyên chất, Thép là Hợp Kim đúng không? Vậy Thép sẽ khác với các KL còn lại.

mình nghĩ câu tra lời đúng là thép vì thép là hợp kim của sắt. Àh, kền chính là niken nhé.

ôi, mình pv buổi sáng, IQ thì may bốc trúng đề dễ nên chắc là đc trọn điểm, mà phần này là 2đ hay 4đ vậy, có bạn nào chắc chắn đc ko?
còn vào pv hỏi kiến thức khái quát ko ah. nhưng mà mình trả lời theo đúng những cái đc học ở trường thầy đã giải đáp thì chú pv ko đồng ý với đáp án đó, rồi giải thích theo kiểu thực tế chứ ko phải theo lý thuyết suông trên trường
nghe câu hỏi xong đang mừng thầm tưởng trúng tủ chứ, ai ngờ .... buồn não ruột

4d đó bạn, chắc chắn luôn, mình thấy họ chấm mà! tại vì lúc đó chú pv bảo nếu mình làm đúng IQ thì mới pv tiếp nê chấm điểm trước mặt mình luôn

Mình trúng cái câu IQ là: Có 5 kiện sữa, có 1 kiện bị lỗi kĩ thuật mà moi túi sữa thiếu 10gram. Bằng 1 cái cân đơn ( chính xac từng gram), hãy tìm ra kiện sữa bi lỗi?

Mình trúng cái câu IQ là: Có 5 kiện sữa, có 1 kiện bị lỗi kĩ thuật mà moi túi sữa thiếu 10gram. Bằng 1 cái cân đơn ( chính xac từng gram), hãy tìm ra kiện sữa bi lỗi?
đánh số thứ tự cho 5 kiện từ 1 -> 5. Sau đó, từ kiện 1 lấy ra 1 hộp sữa, kiện 2 lấy 2 hộp, kiện 3 3 hộp, kiện 4 4 hộp, kiện 5 5 hộp.
Mang cân lên. nếu thiếu 10g -> kiện 1 lỗi, 20g kiện 2 lỗi, ..... tương tự như thế.
CÂN ĐÚNG 1 LẦN DUY NHẤT :D:D:D:D:D

đề bài ko giới hạn số lần cân --> Cân từng kiện 1. kiện nào nhẹ nhất là kiện thiếu :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,784
Thành viên mới nhất
cherishcup
Back
Bên trên