Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

3 gdv hach toan 3 but toan trong 2,5 fut. Vay 10 gdv hach toan 20 but toan trong vong bao nhju????

gjaj dum mjh cu nay voi

uh uh! đúng rùi áhh. có thấy mình được mấy điểm ko zị! Sao có duyên dữ zậy! Bạn thi chi nhánh j thế?
Híc, mình chỉ thấy người trước bạn tên là Phương Anh thì phải, đc tới 9.5đ. Hâm mộ thật, lúc mình vô thì hình như chưa chấm xong bài của bạn. Típ theo là lấy luôn bài của mình đi đâu đó, sau đó trả lại và chấm. Mấy câu có tính toán thì tính đúng sẽ đc điểm tối đa, còn câu có giải thích hầu như chỉ đc 1-1.5đ thôi vì mình ngó vô đáp án thấy người ta ghi ngắn lắm. Mình ghi dài nên đc có 1đ à. Bùn qué!!! Mình thi chi nhánh Hùng Vương, có ai là đồng đội hem???

sao kv2 pv mấy ngày rùi mà không thấy kết quả nhỉ? Lâu quá đi.lo wa' đi,,,,huhu.kv1 pv 2 ngày xong có kết quả.sao sướng thế,,,,,huhu.lay trời...lo quá đi....

ban tin dung hay gi vay? nguoi ta hoi nheiu ko? Minh ho hoi ve ban than toi ko hoi nghiep vu.

---------- Post added 03-12-2011 at 10:40 PM ----------

Híc, mình chỉ thấy người trước bạn tên là Phương Anh thì phải, đc tới 9.5đ. Hâm mộ thật, lúc mình vô thì hình như chưa chấm xong bài của bạn. Típ theo là lấy luôn bài của mình đi đâu đó, sau đó trả lại và chấm. Mấy câu có tính toán thì tính đúng sẽ đc điểm tối đa, còn câu có giải thích hầu như chỉ đc 1-1.5đ thôi vì mình ngó vô đáp án thấy người ta ghi ngắn lắm. Mình ghi dài nên đc có 1đ à. Bùn qué!!! Mình thi chi nhánh Hùng Vương, có ai là đồng đội hem???
ban tin dung hay gi vay? nguoi ta hoi nheiu ko? Minh ho hoi ve ban than toi ko hoi nghiep vu.

---------- Post added 03-12-2011 at 10:40 PM ----------

Mình thi kế toán, hỏi nhiều lắm. Toàn về nghiệp vụ và kiến thức thực tế thôi. Mình trả lời theo ý mình, chú í bảo là ý chú thế này...này..., mình thì ngồi gật gật, dạ...dạ... hì hì. Nói chung cũng thấy thoải mái, trả lời k biết sao chứ cứ cười miết àhh ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên