Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Các bạn KV 1 cố gắng chia sẻ kinh nghiệm PV cho a,e KV còn lại với nhé. Các câu IQ và các câu hỏi PV ấy.

Bạn Trungqtkd có thể cho thêm ít câu IQ để mọi người tham khảo từ ngân hàng đề mà bạn có đc ko? Ko thì cho luôn cái link. Hi!
Lúc tớ thi xong ra gặp mấy bạn đang ngồi đọc cái gì đấy. Tớ xem ké thì mới biết đó là NH đề thi IQ. Gồm 61 câu, hỏi ở đâu ra đây thấy có 1 bạn trong số đó bảo là nguồn không nói được. Vì tớ cũng thi xong rùi nên chỉ xem lướt qua và nhớ một số câu thế thôi :D . Có câu nào mọi người thắc mắc mà nhớ được tớ sẽ trả lời :D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Lúc tớ thi xong ra gặp mấy bạn đang ngồi đọc cái gì đấy. Tớ xem ké thì mới biết đó là NH đề thi IQ. Gồm 61 câu, hỏi ở đâu ra đây thấy có 1 bạn trong số đó bảo là nguồn không nhớ được. Vì tớ cũng thi xong rùi nên chỉ xem lướt qua và nhớ một số câu thế thôi :D . Có câu nào mọi người thắc mắc mà nhớ được tớ sẽ trả lời :D
Hic. Thế này thì cũng nản thật đấy. Cứ nghĩ IQ ngon là có tý hy vọng ai dè có sẵn cả ngân hàng đề kèm đáp án thì...ko bít nói gì hơn, chỉ hy vọng mình may mắn

1 cánh đồng, cỏ mọc như nhau và mọc cùng vận tốc. Một đàn ngựa gặm cỏ với tốc độ gặm của mỗi con là như nhau. 70 con gặm hết cánh đồng 24 ngày, 30 con gặm hết cánh đồng 60 ngày, hỏi bao nhiêu con gặm hết trong 96 ngày.

Hic. Thế này thì cũng nản thật đấy. Cứ nghĩ IQ ngon là có tý hy vọng ai dè có sẵn cả ngân hàng đề kèm đáp án thì...ko bít nói gì hơn, chỉ hy vọng mình may mắn
Cậu yên tâm. NH đề IQ này tớ nghĩ không phải ai cũng có đâu. Nếu không thì mọi người ai cũng biết rồi. Tớ thấy chỉ có một người đọc cái ấy. Mà thực sự mà nói đề IQ cũng không phải là khó lắm. Tớ cũng làm xong rồi mới đọc được đây này

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
1 cánh đồng, cỏ mọc như nhau và mọc cùng vận tốc. Một đàn ngựa gặm cỏ với tốc độ gặm của mỗi con là như nhau. 70 con gặm hết cánh đồng 24 ngày, 30 con gặm hết cánh đồng 60 ngày, hỏi bao nhiêu con gặm hết trong 96 ngày.

20 con phai khong ban?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back