Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

ban lenghiaduchoa oi, t cha thay dc goi di gi ca, the phong van ho hoi nhung gi, chan wa

:PTôi thi kế toán. chiều mai mới thi . thấy cách thi này mới quá giờ đang zun... ko biết mai mình thi thế nào. bạn nào đã thi rùi thì boss bài lên cho mình tham khảo với nha. cảm ơn nhiêu...

có gì chia sẻ kinh nghiệm nha bạn, mình cũng thi kế toán nè.

Các ACE ui thương ơi, ai đi pv thì share kinh nghiệm và câu hỏi cho tụi mình nha. Chúc all mọi người ngày mai thi tốt nha! Try on!

Hôm nay mình thấy mình thật may mắn :)). Thế là thi xong rồi, nhẹ hết cả người. Bây h là ngày đêm cầu nguyện :)). Chúc cả nhà may mắn. Đi thi chỉ khuyên mọi người một câu là hết sức bình tĩnh, tác phong nhanh nhẹn, gon gàng là ok :))

chiều nay có 1 câu hỏi IQ như sau. một người đi từ quãng đường A->B với vận tốc 60km/h. người đó quay lại đi từ B->A với vận tốc 40km/h. Hãy tính vận tốc trung bình :). mọi ng làm thử đi

chiều nay có 1 câu hỏi IQ như sau. một người đi từ quãng đường A->B với vận tốc 60km/h. người đó quay lại đi từ B->A với vận tốc 40km/h. Hãy tính vận tốc trung bình :). mọi ng làm thử đi
Câu này dễ mà. Đáp án = 48 km/h :))
Tớ cũng thi xong rùi. nhẹ hết cả người. H chỉ cầu mong mình qua thôi

48km/h. mọi người ơi. họ hỏi những j vậy? có giới thiệu bản thân... đủ hết thủ tục ko?

Back
Bên trên