Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

sao giờ vẫn chưa có lịch thi

---------- Post added 25-11-2011 at 04:36 PM ----------

mai thi rui ma chua biêt the nao nua

có bạn nào đi pv năm 2010 ko ? chia sẻ với mọi người tý kinh nghiệm đi. :D
ngày mai các bác KV 1 ra trận rồi, chúc các bạn may mắn, chiến xong về chia sẻ tình hình nhé ;););)

Khu vực TPHCM bao giờ thông báo danh sách các bạn nhỉ, nóng ruột quá đi thôi :(

bạn t bị mất cái giấy biên nhận hs, nó đang nản hok mún đi phỏng vấn. Hic. Có cao nhân nào có cao kiến gì k, bỏ vì lí do này phí quá :(

cac b kv1 thi tot nha.m nge noi boc tham thi fai,chon 1 trog 2 cau.sao chua co kv4.hoi hop wa!

bạn t bị mất cái giấy biên nhận hs, nó đang nản hok mún đi phỏng vấn. Hic. Có cao nhân nào có cao kiến gì k, bỏ vì lí do này phí quá :(
cứ đến đó roài nói khó vs các cô chú ở đó. chắc là các cô chú cũng thông cảm thôi.
hjkhkjk. giờ vẫn chưa có thông tin j về lịch pv là sao nhỉ????

Trời ơi, bao giờ thì mới có lịch phỏng vấn đây hả trời, mai thi rùi mà giờ còn phải ngồi ngóng cái lịch này!

Có ACE nào thi KV4 không? Mãi tới hôm nay mà vẫn chưa thấy động tĩnh gì cả? Không biết số phận mình như thế nào. Ngày nào cũng lên web để thăm dò kết quả. Huhu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back
Bên trên