Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

chán chẳng bùn chết. chờ từ ngày này tới ngày khác.ngày nào cũng có ng hỏi có điểm chưa, đc k? thui nghỉ cái này tập trung cái khác vậy. hic hic

Theo minh biết thông tin về KQ chưa công bố nhưng việc chấm thi, ráp phách lên điểm đã xong, mẹ mình bảo làm nghiêm lắm, lúc chấm và ráp phách là "nội bất xuất ngoại bất nhập, ĐT để ngoài" giám sát phía ngoài như công an ấy, chỗ minh biết là đã có 1 con giám đốc huyện, 1 con phó giám đốc tỉnh rớt, nhưng về KQ điểm và thứ hạng sau khi hoàn thành lập biên bản và niêm phong bài thi lại xong thì vẫn có người hỏi được nhưng số biết kết quả này không nhiều.

That a? Nhung m nghe mot chi cung di thi lai bao den dau thang 12 moi biet KQ co. Nhieu luong thong tin qua chang biet nghe phia nao

Vào đây ko khí cứ hầm hập ấy :) Định thoải mái ko lo, nhưng vào đây thấy mọi người sôi nổi quá :D mình lại thấy lo lắng rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
:-ss

chuyển sang thảo luận chủ đề mới cho đỡ căng thẳng nào. Chủ đề là với tiến độ như hiện nay thì bao h các nhân viên mới của Agri mới bắt đầu đi làm nhỉ và mức lương của nhân viên Agri sắp tới ra sao :)
thảo luận sôi nổi tẹọ chứ vào đây không khí ngột ngạt thật. toàn các luồng thông tin trái chiều nhau chẳng biết đằng nào mà lần.

Mình nghĩ năm nay đỡ hơn mọi năm thôi, nhưng vẫn có cocc đấy, ít hơn, nhưng phải cỡ bự, tùy mối qhê tnao,sếp Tổng chẳng hạn, 2 con bạn mình ở 2 tỉnh khác nhau đều chắc ăn vào rồi, người nhà nó cón kêu làm bài thi vậy thôi, gọi cho là có chữ viết vào. Sau đợt này nếu cocc nào không được thì sẽ tổ chức thi riêng tai HVNH để làm bài.

---------- Post added 23-11-2011 at 08:08 PM ----------

À, đấy là thông tin em nghe con bạn đã đỗ của em nói, nên có gì động chạm hay làm mất hứng thì các bác đừng ném đá!CHỉ là muốn trao đổi thêm cho sôi nổi thôi ạ!

Mình nghĩ năm nay đỡ hơn mọi năm thôi, nhưng vẫn có cocc đấy, ít hơn, nhưng phải cỡ bự, tùy mối qhê tnao,sếp Tổng chẳng hạn, 2 con bạn mình ở 2 tỉnh khác nhau đều chắc ăn vào rồi, người nhà nó cón kêu làm bài thi vậy thôi, gọi cho là có chữ viết vào. Sau đợt này nếu cocc nào không được thì sẽ tổ chức thi riêng tai HVNH để làm bài.

---------- Post added 23-11-2011 at 08:08 PM ----------

À, đấy là thông tin em nghe con bạn đã đỗ của em nói, nên có gì động chạm hay làm mất hứng thì các bác đừng ném đá!CHỉ là muốn trao đổi thêm cho sôi nổi thôi ạ!
hjk. có thật ko thế. nghe ảo quá bác ạ

À, đấy là thông tin em nghe con bạn đã đỗ của em nói, nên có gì động chạm hay làm mất hứng thì các bác đừng ném đá!CHỉ là muốn trao đổi thêm cho sôi nổi thôi ạ!:ar!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên