Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Đúng vậy: Ai đăng ký thi vào chi nhánh nào thì về chi nhánh đó đấu nhau . Riêng Hà Nội, TP HCM các đơn vị nội thành đấu chung, còn ngoại thành đấu riêng.
hơ. tưởng là kv1 phỏng vấn tập trung tất ở HN mà. hôm đi thi chú j phát biểu đó, bảo thế mà. giờ lại bảo về chi nhánh là sao. nhiều tin trái ngược thế...
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa. loạn đầu mất rồi

Các bạn ơi sao bảo ai đạt vào phỏng vấn sẽ có danh sách trên website cơ mà. Chẳnng lẽ lại ko thông báo gi à??????

Hi, lại gặp bạn Nguyễn Thị Thu Hà người cùng cảnh ngộ,lo cùng một mối lo vói tớ ở bên UB này, tớ bắt tay bạn cái nào ^^
Tớ hôm thi cũng dùng mọi thủ đoạn, cũng gúc gồ ác nhưgn đen là chả có tí sóng nào :((
Cám ơn bạn bemap1989 đã chia sẻ, bạn cũng đừng buồn nữa nha, năm nay ko may trượt Agri thì sang năm mài dao cho sắc và tiếp tục chiến đấu
tớ tin chắc là bạn sẽ vào đc Agribank ko sớm thì muộn, vấn đề là thời gian thôi ^^

ngủ thôi. chúc các Uber ngủ ngon. ko cần chờ đợi nữa. cái j đến nó sẽ đến thôi. bây h lo lắng cũng đâu có giải quyết đc j

vẫn chưa có thì có nên chờ đợi là k hy vọng k nhỉ. tớ nghe mẹ tớ nói có tin đồn là về chi nhánh phỏng vấn thì phải vì có những chi nhánh có người về hưu trc tuổi mà k có con vào nên chi nhánh tự phỏng vấn để lấy thêm người.

Nếu lấy chỉ tiêu theo chi nhánh thì cơ may nhiều hơn lấy theo cả KV chứ nhỉ, đếm sơ sơ tỉnh mình gần 40 người thi, cuối cùng mình vẫn không vượt qua được, nhục thật!huu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,985
Thành viên mới nhất
frankzappamerch
Back
Bên trên