Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

hu!hu! mình lại thi với tinh thần giao lưu và học hỏi rùi! thui chờ năm sau vậy.
CHÚC MỪM CÁC BẠN LỌT VÀO VÒNG 2 NGHEN!

Chúc mừng các bác đạt nhé, chia buồn với các bác chưa đạt!!!
Chúc mọi người đi pv thật tốt nha.Đi pv về chia sẻ kinh nghiệm cho anh em KV3,4 các bác nhé!!!
Ôi lo quá, KV3 ơi!

xem danh sách mới ớ ra- chỗ mình app có 11 suất tín dụng mà gọi 10 ng đi phỏng vấn ......
^^ AE tập trung đi phỏng vấn đi thôi

các bác ơi k bít kế toán thi pv j nhỉ. bạn e năm ngoái thi agri nó bảo pv về nghiệp vụ đấy, nhưng mà nó về chi nhánh pv. năm nay tập trung ở trụ sở pv thì k bít thế nào. bác nào hóng đc ở đâu thì tích cực share nhé ^^

Uầy, mình có tên trong danh sách đi phỏng vấn rùi, vui quá. Chỉ tiêu trong nội thành HN là 16, mà thấy gọi đi phỏng vấn những 39, vậy là tỷ lệ chọi hơn 2 rùi.
Chúc mừng các bạn đã có tên trong danh sách được gọi phỏng vấn (như mình), cố gắng lên nào, giai đoạn nước rút rùi đây. Mà ai có kinh nghiệm phỏng vấn ở Agr thì chia sẻ cho ACE với nhé!
Còn những bạn ko vượt qua được vòng 1, cũng cố gắng lên, vẫn còn nhiều cơ hội mà!

xem danh sách mới ớ ra- chỗ mình app có 11 suất tín dụng mà gọi 10 ng đi phỏng vấn ......
^^ AE tập trung đi phỏng vấn đi thôi
thật hả bạn, bạn chi nhánh nào thế, chả bù cho chỗ tui chỉ tiêu 11 tín dụng mà ds pv có 10 người

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên