Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

oh, thế chính thức là mai có kết quả pv kv1 hả các bác? thui thì hy vọng nốt ngày mai vậy...

oh, thế là mai có kếtquả thi viết kv1 ??.. chẹp chẹp, mình cũng chả thấy ai gọi điện j cả :((
Thi viết mà mình out thì cũng ko có j lấy làm lạ.. :|

Hum nay lại nhận được điện thoại " Cháu ơi Thạch Thất k có chỉ tiêu kế toán nên cháu đk lại chỗ khác nhé!" Ồ... 100% là có điểm rùi cả nhà ạ. Nhưng mà Agri làm ăn thiếu chuyên nghiệp quá mỗi ng như m phải gọi đến 2 cuộc đt để xem đk vào đâu. ai da chắc mai hoặc ngày kia là có thông báo pv rùi đó nghe các bạn nói tình trạng Google thế kia thì m k qua là cái chắc!

Ơ, tớ tưởng là có chỉ tiêu thì mới nộp hồ sơ và thi tuyển chứ, sao bây giờ lại báo là ko có chỉ tiêu nhỉ!

Ơ, tớ tưởng là có chỉ tiêu thì mới nộp hồ sơ và thi tuyển chứ, sao bây giờ lại báo là ko có chỉ tiêu nhỉ!
Lúc nộp thì tất cả bọn tớ đều ghi "Chi nhánh Hà Tây" thui. Bây h có 5 chỉ tiêu ( 2 td, 3kt) phân cho 5 huyện. L1 m đk vào huyện Thạch Thất nhưng ở đó chỉ lấy td ( trong khi m thi kt) cho nên phải đk lại. Ban đầu NH này chưa thông báo chỉ tiêu rõ ràng nên mới mất công vậy đó! H là 9h30 mà vẫn chưa có tin tức j vậy :((

thi cử vào ngân hàng này thế này chắc chẳng đến cơ hội cho mình đỗ được đâu. thế có ai được thông báo đi phỏng vấn gì chưa?

Sao lo thế nhỉ, cái cảm giác của ngày xưa ý, giống tâm trạng mong chờ kết quả thi đại học lắm ý, mà sao mãi vẫn chưa thấy gì nữa

tớ nghĩ kiểu này phải rền rứ đến cuối giờ chiều mất ý...
còn chưa có danh sách những người đi phỏng vấn sao mà đã được thông báo đi phỏng vấn đc
Agribank có gọi điện đi phỏng vấn như các bank khác đâu mà bạn songngu

papya học trường nào vậy? nhìn avatar trông quen quen!
tớ nghĩ kiểu này phải rền rứ đến cuối giờ chiều mất ý...
còn chưa có danh sách những người đi phỏng vấn sao mà đã được thông báo đi phỏng vấn đc
Agribank có gọi điện đi phỏng vấn như các bank khác đâu mà bạn songngu

Theo dự kiến thì hôm nay là có kết quả mà sao mãi vẫn không thấy nhỉ? Mà chỉ tiêu của mỗi khu vực đều có từ đầu rồi mà sao lại còn phải hỏi xem đăng kí kế toán hay TD —> Chứng tỏ do các bạn đọc không kĩ nên ghi sai thông tin rồi bị hỏi chứ chưa chắc đã có kết quả

Xong cái đợt này thì ace có lẽ là cao thêm vài phân :))
hí hí. đặc biệt là phần cổ. dài ra hàng km í chứ :))

Hum nay lại nhận được điện thoại " Cháu ơi Thạch Thất k có chỉ tiêu kế toán nên cháu đk lại chỗ khác nhé!" Ồ... 100% là có điểm rùi cả nhà ạ. Nhưng mà Agri làm ăn thiếu chuyên nghiệp quá mỗi ng như m phải gọi đến 2 cuộc đt để xem đk vào đâu. ai da chắc mai hoặc ngày kia là có thông báo pv rùi đó nghe các bạn nói tình trạng Google thế kia thì m k qua là cái chắc!
Vân hả em?

hôm qua mình cũng đc gọi kêu đăg kí địa điểm,sáng nay thấy cuộc gọi nhỡ,ko biết có vấn đề gì ko nhỉ?
uầy. thế cuối cùng là lúc bạn nộp hồ sơ thì đăng ký nguyện vọng vào nơi nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,947
Thành viên mới nhất
leonguyen0707
Back
Bên trên