Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Haiz, bác No nhà mềnh làm ăn cao su quá, hẹn 7 rưỡi thi mà tận 10h mới được cầm tờ đề mọi ng ạ. Kế toán KV1 thi trắc nghiệm, nói chung là làm xong không nhớ đề. :)), còn tin thì trắc nghiệm 50 câu 60', mng học hàm rank, int, mod trong excel ý, có mà tớ chả nhớ tí nào, he he. Được giao lưu là biết bác No ntn rùi, chúc KV còn lại thi tốt nhé. :D

bác có thể nói rõ hơn về cấu trấu đề thi được ko, bao nhiêu % trắc nghiệm, tự luận :D:D:D

Haiz, bác No nhà mềnh làm ăn cao su quá, hẹn 7 rưỡi thi mà tận 10h mới được cầm tờ đề mọi ng ạ. Kế toán KV1 thi trắc nghiệm, nói chung là làm xong không nhớ đề. :)), còn tin thì trắc nghiệm 50 câu 60', mng học hàm rank, int, mod trong excel ý, có mà tớ chả nhớ tí nào, he he. Được giao lưu là biết bác No ntn rùi, chúc KV còn lại thi tốt nhé. :D
Thanks bạn nhiều, mà sao kế toán lại thi trắc nghiệm nhỉ, hức. Bao nhiêu câu vậy bạn?
Có bạn nào nhớ khu vực 3 thi ngày mấy k? 12 hay 13/11.
Tks cả nhà!

Cho hỏi có bạn nào ở KV1 biết vị trí Tin học thi như thế nào ko? Chia sẻ cho các bạn ở KV khác với.

Cảm ơn.

kế toán: 20 câu trắc nghiệm, 1 câu tự luận liên quan đến quy định, nghị định của NHNN và NHNo. Mà đến h ổn định họ cho 2 người bốc thăm chọn đề, (hni các bạn ý mát tay bốc trúng đề trắc nghiệm) rùi sau đó mới cho đi photo đề thi, ngồi chờ dài cổ đấy. hic hic.

kế toán: 20 câu trắc nghiệm, 1 câu tự luận liên quan đến quy định, nghị định của NHNN và NHNo. Mà đến h ổn định họ cho 2 người bốc thăm chọn đề, (hni các bạn ý mát tay bốc trúng đề trắc nghiệm) rùi sau đó mới cho đi photo đề thi, ngồi chờ dài cổ đấy. hic hic.
Mình mới thấy có NH nào lại làm như vậy đó, no comment, pó tay!

Kế toán mà trắc nghiệm thì thế nào nhỉ? Chủ yếu là hỏi quy định, hay cho bài tập rồi chọn cách hạch toán đúng sai hả ban? Nếu chọn đề kiểu thế thì có khả năng KV khác tự luận cũng có.........í ẹ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên