Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

ừa, tớ đọc trên mạng thì thấy mấy anh chị đi trước bảo là cả trắc nghiệm cả tự luận. hix mỗi người nói một ý không biết chính xác ntn để còn ôn tập chứ :(

Mình ở Sơn La năm nay cũng nộp hồ sơ dự tuyển thi tín dụng, nhưng mình học kế toán. Toàn tỉnh mình có duy nhất 1 chỉ tiêu, nghe chừng khó quá. Chả biết thi cử thế nào nhỉ. Có ai thi KV1 ko?

Mình ở Sơn La năm nay cũng nộp hồ sơ dự tuyển thi tín dụng, nhưng mình học kế toán. Toàn tỉnh mình có duy nhất 1 chỉ tiêu, nghe chừng khó quá. Chả biết thi cử thế nào nhỉ. Có ai thi KV1 ko?

sao giống nhau nhìu thế. hic. tớ ở kv1 nè. chỗ tớ cũng như chỗ bạn 1 chỉ tiêu mà lắm hồ sơ.

tớ ở Nam Định. mà anh em có ai biết hình thức thi ntn ko? trắc nghiệm hay tự luận ko biết? đề các đợt trước ntn phổ biến cho mọi người với???

ca trac nghiem va tu luan.Nhung ngan hang agribank noi tieng la tieu cuc.Hum to di nop ho so da the hien ro luon rui.t nop o TP Hung Yen.Nan qua ba` con ui

mình đi nộp có nhân viên ở đó phong phanh rằng 90 triệu tín dụng chi nhánh tỉnh các bác ạ..các bác thấy thế nào có nên đầu tư quả này không :(

90tr thì ko tới lượt bạn đâu. Quê mình 300 tr tín dụng huyện bạn ơi ( Hà Nam )

các bác có biết NN thi tin học là thi kiểu j ko? thi trên máy hay là lý thuyết và thi nội dung là gì? mong các bác cho em biết với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me
Back
Bên trên