Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

90tr thì ko tới lượt bạn đâu. Quê mình 300 tr tín dụng huyện bạn ơi ( Hà Nam )

mình có người trong chi nhánh hà nam, năm nay không tuyển con em đâu bạn, nộp hồ sơ rồi thì cố gắng học nhé bạn
bật mí, có thể sẽ thi ở giảng đường A đại học kinh tế quốc dân, phần nào chưa thuộc thì "ghi" ra tờ giấy nhỏ... tiếp sau tự hiểu
phần thi tin học: học thật kỹ các word, excel, pp...
nhớ là lúc đi thi mang theo cái điện thoại kết nối "google" càng nhanh càng tốt

=)) thế thi nghiệp vụ trắc nghiệm hay tự luận bạn? mình muốn biết chắc để còn ôn hix hix

---------- Post added 27-10-2011 at 01:04 AM ----------

mình có người trong chi nhánh hà nam, năm nay không tuyển con em đâu bạn, nộp hồ sơ rồi thì cố gắng học nhé bạn
bật mí, có thể sẽ thi ở giảng đường A đại học kinh tế quốc dân, phần nào chưa thuộc thì "ghi" ra tờ giấy nhỏ... tiếp sau tự hiểu
phần thi tin học: học thật kỹ các word, excel, pp...
nhớ là lúc đi thi mang theo cái điện thoại kết nối "google" càng nhanh càng tốt
thế thi nghiệp vụ trắc nghiệm hay tự luận bạn? mình muốn biết chắc để còn ôn hix hix

Trích dẫn: http://ub.com.vn/threads/3792-Kinh-...ng-van-vao-AgriBank-NHNNo/page2#ixzz1bucYC1tO

=)) sao tớ lại nghe nói thi ở trung tâm hội nghị quốc gia. Mà chưa đi thi đã nghĩ tới chuyện dở tài liệu là sao? Cứ cố gắng hết khả năng của mình thôi. Thi trắc nghiệm và tự luận. Học hành chăm chỉ vào các bạn. t7 và CN tuần sau thi rồi đó. Chúc mọi người may mắn :D

cho mình hỏi là tin học thì thi trên máy hay là thi viết. thi viết thì chắc toi. thank cả nhà
!!!!!!

Thi tin mọi năm thi viết bạn ah, hình thức trắc nghiệm nhưng k khó lắm đâu bạn có thế tìm được đề trên mạng. Còn nghiệp vụ năm trươc có cả tự luận và trắc nghiệm ( có giải thích) năm nay không biết thế nào. Năm nay chỉ tiêu quá ít, thất nghiệp thì quá nhiều nên phải cố gắng thui. Nếu không tiêu cực thì ace ub còn có cơ hội đỗ không thì lại đi thi với tinh thần "giao lưu và học hỏi vậy"

Mình thấy năm nay đỡ hơn mấy năm trước do hồ sơ gửi về hội sở hay sao í, bữa trước đi nộp thấy chị nhận hồ sơ gói gém kỹ càng lém, hy vọng là gặp điều may. Chi nhánh mình nộp vô chỉ lấy 2 kế toán mà có nhiều hồ sơ. Chán!

thank các bác nhiều tất cả cùng cố gắng thôi

---------- Post added 28-10-2011 at 08:27 PM ----------

đề trên mạng mình thấy có cả phần thực hành nữa ko biết như thế nào nhỉ

=)) sao tớ lại nghe nói thi ở trung tâm hội nghị quốc gia. Mà chưa đi thi đã nghĩ tới chuyện dở tài liệu là sao? Cứ cố gắng hết khả năng của mình thôi. Thi trắc nghiệm và tự luận. Học hành chăm chỉ vào các bạn. t7 và CN tuần sau thi rồi đó. Chúc mọi người may mắn :D
bạn xem lịch ở đâu vậy ?

1 tuần nữa là thi rùi lo quá, ai có tài liệu gì share tí với nhá ^^

---------- Post added 29-10-2011 at 02:38 PM ----------

ai thi KV1 điẻm danh ta trao đổi tí he` ^^

mình thi kv1, vị trí kiểm toán. có ai nộp hồ sơ vị trí này ko? mình cũng nghe họ nòi là thi ở TTâm hội nghị QGia mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back
Bên trên