Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mình cũng nộp đơn thi ở khu vực 1, nhưng thi vui thôi chứ không đậu đâu

Có bạn nào thi kế toán k zậy? (kv1 - cn ở quê thui) . Hình thức thi ntn nhỉ, có bạn nào có tài liệu share cả nhà tham khảo nhé!

mọi người cho mình hỏi, 1/"thẩm quyền của người phê duyệt, kiểm soát viên trong kế toán máy" thì mình cần tìm câu trả lời ở tài liệu nào cho rõ ràng? và có ai biết câu trả lời thì cho mình biết với. 2/CAMELS để đánh giá ngân hàng? 3/ Hạch toán lãi dự thu như nào? (Chỉ cần nói qua)
Có cao thủ nào nắm chắc về kế toán ngân hàng giúp mình với !

mình cũng chưa thấy :(. Bạn mình được gọi rồi. hic hic. Ko biết thế nào.
Thế agribank gọi cho bạn của bạn thông báo lịch thi luôn ah? Có biết thi ở đâu không bạn? Tớ cũng được gọi nhưng là gọi để bổ sung hồ sơ. Chờ mãi mà không thấy agri post danh sách j cả. không biết có phải hôm ấy thi không nữa. Hik hik

nếu 90 triệu ỏ­ tỉnh tôi thì 100% hộ­­p đồng miệng sẽ cho­i nhay. bạn biết ỏ­ tôi là bao nhiêu k?
min= 200tr. max=....

Mình nộp đơn ở An Giang KV4, không biết đề thi như thế nào?chắc có tiêu cực rồi, chán thật.

---------- Post added 01-11-2011 at 10:29 PM ----------

bạn thi tín dụng hay ke toan thế.

Mình thi kế toán, mình đã làm ngân hàng chính sách được 6 năm, nay nghỉ việc nhưng xin việc làm mới khó quá.Thi thì càng chua hơn

---------- Post added 01-11-2011 at 10:33 PM ----------

nếu 90 triệu ỏ­ tỉnh tôi thì 100% hộ­­p đồng miệng sẽ cho­i nhay. bạn biết ỏ­ tôi là bao nhiêu k?
min= 200tr. max=....

Nếu ai có thể lo cho tôi vào làm đươc thì 90 t cũng ok

Mình đọc lại quy định thi năm nay thấy chỉ có nghiệp vụ TTQT mới thi anh văn, k biết đúng sự thật k nữa, k hy vọng sẽ thi anh văn vì thấy mấy người thi trước bảo anh văn ra khó lắm, hic >.<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,529
Thành viên mới nhất
duyentran141197
Back
Bên trên