Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

chúc mừng các bạn KV1 đã có kết quả đậu nhé... chúc các bạn lam việc thật tốt lun. Ngày mai mình cũng thi KV2, mong cho kết quả được như ý muốn.

Chúc mừng các ACE được làm thành viên của gia đình agribank nhé!!!:)
Còn tớ ko biết chờ KV3 đến bao giờ nữa...

Yahooooo.... Mình cũng đỗ roài. Từ nay ngủ ngon được roài. Sẽ k còn như mọi hôm nữa, cứ thấp thỏm, lo lắng, ngủ k yên B-)
Chúc các bạn kv 2,3,4 pv đạt kquả cao nhé.
Chúc mừng bạn! Mềnh cũng đỗ rùi:) Happy, happy! Chúc các bạn khác cũng sẽ cùng nhà với bọn mềnh nhá!hihi;) Bạn Phương và Bạn Thông chi nhánh Hà Nam có ở đây không? ACE giao lưu trước nhỉ! Hihi:-bd

Chúc mừng mấy bạn đỗ KV 1 nhé! còn KV TP HCM sao im ắng thế nhỉ? chẳng có tin tức thông báo hay tin vỉa hè nào cả. :(( sốt ruột quá! thà bít rớt rồi tập trung vào cái khác, đằng này.... ko bít đường nào mà lần, nôn nao quá!

Tính làm sao ra 20 con vậy bạn, câu này mình tính hoài ko ra.

Thanks bạn

---------- Post added 29-11-2011 at 10:42 AM ----------

Bạn nào có ngân hàng đề thì IQ thì up lên cho cộng đồng học tập với nhé.

KV3 nghe nói cuối tuần này sẽ phỏng vấn đó các mems, tập trung ôn tập nhé.

---------- Post added 29-11-2011 at 10:50 AM ----------

Hi bạn, mình giải được như sau:

Câu 1: vậy số người đó phải chia hết cho 2, chia hết cho 3, chia hết cho 4, và nhỏ hơn 20 --> trong phòng đó 12 người

Câu 2: 17 con cừu + 1 con cừu (hàng xóm cho mượn) = 18 con cừu
Con cả: 1/3 tổng số = 6 con cừu
Con hai: 1/2 tổng số = 9 con cừu
Con ba: 1/9 tổng số = 2 con cừu
Tổng cộng: 6 + 9 + 2 = 17 con cừu, còn lại 1 con trả lại chú hàng xóm

Không biết có giống đáp án bạn làm ko?
Bài 1, mình cũng làm giống bạn, bài hai thì khác bạn ak! Mình gợi ý:Tính số cừu cha cho ý bạn,hihi,okie;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,917
Thành viên mới nhất
Khoa Bu
Back
Bên trên