Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

ủa câu 1 đáp án phải là 2/3 chứ nhỉ? 1/2*2/3=1/3=1/3*2/3 hoặc đáp án bằng 0.mình nghĩ vậy.;))

Đáp án đúng là 3/2: 1/3 số đó bằng 1/2 tức là 1/3a = 1/2 -> a = 1/2 : 1/3 = 3/2. thử lại: 3/2 : 3 = 1/2

Lưu ý "Bằng một nửa" chứ không phải bằng một nửa số đó. Bẫy gài là ở chỗ này, nhiều bạn nhân chia phân số không rành rối, "áp dụng quy tắc tam suất đơn thuận ấy mà.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Sáng ngày 1.12 mình cũng tham gia dự pv tại Đà Nẵng nhưng mình định sáng đó mới chạy từ Quảng Nam ra Đn, lúc đầu thấy thời gian chi nhánh QN pv là 10h – 11h30 nên định vậy, nhưng giờ lại thấy đổi lại chung chung là từ 7h30 – 12h , ko biết lúc đó nên đến đúng 7h30 hay là khoảng 9h đến đc ko nhỉ???

mình ở KV1. mình biết tin qua bà chị. chị mình làm ở tổng...hì.... kết quả thì ít cung phải thứ 7 này mới đăng. Và hình như gửi danh sách trúng tuyển về tỉnh thì phải.
Chúc mừng bạn nhé. Bạn cho tớ hỏi là bạn đăng ký ở phòng gì và chi nhánh nào đc k? Thứ 7 tuần này là có kết quả trên mạng ah?

mình cũng thấy lịch thi của mình 5h chiều nên đặt vé máy bay buổi trưa, jo nó thay đổi rùi, thấy lo gê, ko bik mai có thay đổi j nữa ko

Jessitran cũng thi CN Q.Nam ah. Bạn SBD nhiêu vây, TD hay KT vậy> Mình cug Q.Nam đây.

1 cánh đồng, cỏ mọc như nhau và mọc cùng vận tốc. Một đàn ngựa gặm cỏ với tốc độ gặm của mỗi con là như nhau. 70 con gặm hết cánh đồng 24 ngày, 30 con gặm hết cánh đồng 60 ngày, hỏi bao nhiêu con gặm hết trong 96 ngày.
bài này giải sao vậy nhỉ

Thông tin mình mới biết là tối nay sẽ up kquả kv1 lên web. Chậm nhất là ngày mai. Dự kiến các chi nhánh sẽ liên lạc với ứng viên trúng tuyển trong ngày 01.12
các ứng viên trúng tuyển có thể sẽ đc triệu tập đi đào tạo tập trung 2-3 tháng ở HN.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên