Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

dậy de le KV 3 có bắt giải thích áhh pan! hok phai moi nguoi tự dưng hứng chí mà giải thích chi cho mệt đâu :D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hết hôm nay là tất cả các kv đều thi xong rồi nhỉ. Không biết chừng nào mới có kết quả :(. Có ai quen biết bên Agri hỏi xem thông tin là họ sẽ chọn bao nhiêu ứng viên vào vòng phỏng vấn k nhỉ @@. Kv2 thi trắc nghiệm mà mình thấy có kinh nghiệm đi làm máy năm đc cộng điểm nhiều thế làm sao chơi cho nổi nhỉ . Khoai thế k biết !

Hôm trước mình thi kv1, thấy thông báo rằng sẽ lấy số ng vào pv gấp đôi chỉ tiêu tuyển dụng bạn ạ.

Hết hôm nay là tất cả các kv đều thi xong rồi nhỉ. Không biết chừng nào mới có kết quả :(. Có ai quen biết bên Agri hỏi xem thông tin là họ sẽ chọn bao nhiêu ứng viên vào vòng phỏng vấn k nhỉ @@. Kv2 thi trắc nghiệm mà mình thấy có kinh nghiệm đi làm máy năm đc cộng điểm nhiều thế làm sao chơi cho nổi nhỉ . Khoai thế k biết !
Mình thi kv 1, hôm đó có 1 bác lên nói chuyện trc khi bốc đề kêu là năm nay lấy gấp đôi chỉ tiêu vào pv, ở kv1 có tất cả 2400, chỉ tiêu là 80 người thì chỉ lấy 160 người vào pv thui hixxx

hic mình cn mình nghe nói lấy có 2 tín dụng mà hồ sơ thì tới tận 450. nản thôi rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên