Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

thường thì 1 năm Agri chỉ thi tuyển tập trung 1 lần vào tầm cuối quý III, đầu quý IV. Hiện tại các chi nhánh đang lên kế hoạch để đký chỉ tiêu với hội sở -> chắc cuối tháng này sẽ có thông tin tuyển dụng thôi :)
THeo nguồn tin (ko dám chắc 100%) thì khu vực nội thành Hà Nội, HCM năm nay sẽ ko có chỉ tiêu nào cả.

Hà Nội không có à :(
thường thì 1 năm Agri chỉ thi tuyển tập trung 1 lần vào tầm cuối quý III, đầu quý IV. Hiện tại các chi nhánh đang lên kế hoạch để đký chỉ tiêu với hội sở -> chắc cuối tháng này sẽ có thông tin tuyển dụng thôi :)
THeo nguồn tin (ko dám chắc 100%) thì khu vực nội thành Hà Nội, HCM năm nay sẽ ko có chỉ tiêu nào cả.

có ai có đề các năm trc hay có tài liệu gì của Agri ko ah? share em bít với

có bạn nào hóng đc tin agri tuyển chưa vậy. Chứ tớ hỏi đc 1 chi làm trong đó thì bảo là sắp có đợt thui còn k biết là bgio tuyển, với tuyển slg bn.Hỏi ng khác thi lại bảo là năm nay k tuyển. Trong khi đó mình lại đc biết ở chỗ mình đã có 2 suất chạy xong xuôi rui tháng 11 này là đi làm. Vậy là sắp đặt xong hết rui. Người ngoài như tụi mình k có hvong đâu. Haiz...

Năm nay Agri xét tuyển cho con em cán bộ có thành tích loại khá trở lên,hay là cháu của liệt sĩ,hoặc bố mẹ về con vào.Mới nộp hồ sơ thôi,chưa có quyết định là có đc xét tuyển thẳng hay ko.Nên ko có chuyện đi làm trong tháng 11 tới đâu.Agri thường tuyển vào cuối quý 3,đầu quý 4 đó.Cố lên mọi người.Từ năm ngoái thi tuyển tập trung,nên rất công bằng và minh bạch

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch
Back
Bên trên