Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Up.......................................................
Nhắc nhở: K spam diễn đàn nhé!!!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình ở Nha Trang, nộp hồ sơ từ đầu tháng mãi đến giờ chưa thấy thông báo ngày thi, tự dưng thấy lo lo (sợ ko đc đi thi)
mà lúc nộp hs xong chả thấy đưa mình giấy biên nhận, chắc phải lên lại NH hỏi quá (ko có giấy này thì ko đc dự thi áh)

mình thi hai năm rùi, trượt cả, chán chết, ko biết mấy bác làm ăn kiểu gì nữa ! năm nay chưa thi mà nghe nói có vé sẵn hết rồi! Nản wa! toàn là thế hệ COCC. Thôi về ở ẩn cho khỏe tấm thân, má nó! Cây lúa Việt Nam muôn năm!

Chú Dũng ơi, con thi hai năm rồi con học quấn tóc luôn, thi thì cũng làm bài ok, vậy mà chả biết sao rớt hoài, làm hợp đồng hoài tốn kém tiền bạc wa. Chú làm ơn giúp con keo này, con xin hứa là con làm việc bằng cả trái tim và lương tâm của con!

Bạn hiểu thế nào là "thi"?
theo tui: "thi" là tes lại kiến thức của người dự thi sau wa trình học tập và kết quả sẽ đảo một vòng dài thật là dài rồi cuối cùng sẽ quay lại cho chính người dự thi. ok?

nghe mọi người tahn sao thấy nản quá chừng vậy nè
àh, cho mình hỏi mình ở Nha Trang thì thuộc khu vực mấy vậy ta?
Nghe nói khu miền trung thi tậpt rung tại Đà Nẵng phải ko?

mình ở Nha Trang, nộp hồ sơ từ đầu tháng mãi đến giờ chưa thấy thông báo ngày thi, tự dưng thấy lo lo (sợ ko đc đi thi)
mà lúc nộp hs xong chả thấy đưa mình giấy biên nhận, chắc phải lên lại NH hỏi quá (ko có giấy này thì ko đc dự thi áh)

Tỉnh bạn đã thu hồ sơ rồi hả?

Mình gửi file nhg k biết gửi chỗ nào, vì mh cg mới gia nhập diễn đàn thôi.
Bạn làm công thức này nha:

=IF(F4<=3,VLOOKUP(E4,$A$25:$E$28,2,1),IF(AND(F4>=4,F4<=10),VLOOKUP(E4,$A$25:$E$28,3,1),IF(AND(F4>=11,F4<=20),VLOOKUP(E4,$A$25:$E$28,4,1),IF(F4>20,VLOOKUP(E4,$A$25:$E$28,5,1)))))
chú thích: F4 chính là cột số năm công tác. E4 là ột mã loại.
Xin lỗi vì mấy ngày mh bận quá, bây giờ mới gửi cho bạn đc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên