Kinh nghiệm sơ tuyển vị trí Giao dịch viên của Ngân hàng Đông Á

Hôm nay mình mới nhận được mail thông báo tuần sau đi sơ tuyển cho vị trí Giao dịch viên bên Ngân hàng Đông Á. Vì đây là lần đầu tiên thi tuyển vô ngân hàng nên mình lo lắng quá. Hic. Ở vòng này sẽ bị hỏi những gì? Liên quan đến cá nhân hay cả kiến thức nghiệp vụ nữa? Ăn mặc ra sao? Làm thế nào để tạo được ấn tượng? ...Tóm lại là mình rất lo lắng. Có anh/ chị, bạn nào đã có kinh nghiệm sơ tuyển về vị trí này bên Đông Á thì chia sẻ với mình được không?:)

Có bạn nào nhận được mail đi làm bài test chưa vậy? Chớ đợi mà hồi hộp quá đi. Không biết kết quả thế nào?

kết quả sơ tuyển thường có sớm lắm, khoảng 2,3 ngày thôi
bạn nào mà chờ lâu (hơn 1 tuần)thì có lẽ rớt rùi
các bạn chờ hết tuần này xem thế nào
gooluck

Không biết có kết quả sơ tuyển ngày 23/05/2013 vừa rồi chưa các bạn nhỉ? hồi hộp wa'.

bửa đi sơ tuyển thấy đông lắm mà? xem ra tình hình căng quá , k bít tuyển bao nhiu ng nửa , lo quá :(

kết quả sơ tuyển thường có sớm lắm, khoảng 2,3 ngày thôi
bạn nào mà chờ lâu (hơn 1 tuần)thì có lẽ rớt rùi
các bạn chờ hết tuần này xem thế nào
gooluck
có đứa bạn đậu đợt trc nói sơ tuyển 1 tuần là có kết quả mà k bít sao nửa , đợt này thấy thi đông quá k bít thế nào nửa

có bác nào sơ tuyển gdv đợt này nhận mail thông báo đi test hk vậy? update tình hình để pà con biết với ạ!:|

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
thi tuyển 29/5 bên topic đó nói là NVPT KD, hỗ trợ TD và kiểm ngân đó bạn! không biết có bạn nào thi tuyển vị trí GDV chưa nhỉ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên