Kinh nghiệm sơ tuyển vị trí Giao dịch viên của Ngân hàng Đông Á

Hôm nay mình mới nhận được mail thông báo tuần sau đi sơ tuyển cho vị trí Giao dịch viên bên Ngân hàng Đông Á. Vì đây là lần đầu tiên thi tuyển vô ngân hàng nên mình lo lắng quá. Hic. Ở vòng này sẽ bị hỏi những gì? Liên quan đến cá nhân hay cả kiến thức nghiệp vụ nữa? Ăn mặc ra sao? Làm thế nào để tạo được ấn tượng? ...Tóm lại là mình rất lo lắng. Có anh/ chị, bạn nào đã có kinh nghiệm sơ tuyển về vị trí này bên Đông Á thì chia sẻ với mình được không?:)

bạn hoahong_bangtuyet bây giờ đã nhận được mail thông báo chưa? mình cũng chưa nhận được phản hồi gì hết trơn, hix!

Giờ này mà mình chưa thấy mail thông báo gì hết trơn, chắc out rùi quá, có bác nào đi test chưa nhỉ?

Mình cũng nhận được mail gọi thi tuyển rồi các bạn ơi, mình thi thứ 3, 7h30, ngày 9/7, ở Bình Thạnh, có bạn nào cũng thi ở đó ko?

trùi jo này mới gửi mail thi tuyển , cứ tưởng rớt rồi , sao lâu dữ vậy trời? mình thi thứ 3 ở bạch đằng nhưng 1h chiều lận , có ai thi 1h chiều k?

Đông Á lọc hồ sơ như thế nào nhỉ :-/ hồ sơ nào tới sớm thì xem trước và gửi mail đi pv à :-< lắt nhắt quá :-<

mình cũng vừa check mail, sơ tuyển hôm 23/05 mãi đến giờ mới nhận đc mail đi thi viết lun, mình thi lúc 3h vị trí GDV
trùi jo này mới gửi mail thi tuyển , cứ tưởng rớt rồi , sao lâu dữ vậy trời? mình thi thứ 3 ở bạch đằng nhưng 1h chiều lận , có ai thi 1h chiều k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên