Kinh nghiệm sơ tuyển vị trí Giao dịch viên của Ngân hàng Đông Á

Hôm nay mình mới nhận được mail thông báo tuần sau đi sơ tuyển cho vị trí Giao dịch viên bên Ngân hàng Đông Á. Vì đây là lần đầu tiên thi tuyển vô ngân hàng nên mình lo lắng quá. Hic. Ở vòng này sẽ bị hỏi những gì? Liên quan đến cá nhân hay cả kiến thức nghiệp vụ nữa? Ăn mặc ra sao? Làm thế nào để tạo được ấn tượng? ...Tóm lại là mình rất lo lắng. Có anh/ chị, bạn nào đã có kinh nghiệm sơ tuyển về vị trí này bên Đông Á thì chia sẻ với mình được không?:)

hic mình cũng sơ tuyển GDV mà chưa thấy mail j luôn , hix k lẽ rớt sao :(( , hơn 1 tuần rồi mà

Hôm đi test buổi sáng 29/05 hỗ trợ tín dụng, hôm 22/05 sơ tuyển gặp bao nhiêu anh em trai thì ngày test gặp hết mà còn nhiều hơn thế nữa, ko thấy xét ngoại hình sàn lọc tác phong j hết vì thấy có một số bạn chiều can khiêm tốn và trang phục quần jean áo phông vẫn ok, chắc là tiêu chuẩn vị trí tín dụng của DAB là Nam cộng với thông tin ứng viên ok. Chúc tất cả các nam nhân test ngày 29/05 đậu hết, phỏng vấn đậu hết, vào làm cho có anh có em, đào tạo nghiệp vụ đi học chung, thông thường làm việc ở đâu mà vào 1 lứa đông thì rất vui và hoành tráng dù làm ở các chi nhánh khác nhau nhưng mỗi lần đào tạo là xúm chùm.
Chúc các girls giao dịch viên được mail test sớm.

hic mình cũng sơ tuyển GDV mà chưa thấy mail j luôn , hix k lẽ rớt sao :(( , hơn 1 tuần rồi mà
mình hỏi thăm người cùng đi pv với mình hôm 23/5 thì nói đã nhận được email lúc đầu tuần sau khi sơ tuyển ( bạn ấy trượt), nhưng mà mình cũng ko nhận đc mail j giống bạn hết, hk lẽ mail of tụi mình bị sót! :(

mình hỏi thăm người cùng đi pv với mình hôm 23/5 thì nói đã nhận được email lúc đầu tuần sau khi sơ tuyển ( bạn ấy trượt), nhưng mà mình cũng ko nhận đc mail j giống bạn hết, hk lẽ mail of tụi mình bị sót! :(

người cùng đi với bạn pv vị trí gì, vì ko phải pv sơ tuyển cùng ngày là cùng 1 vị trí.
29/05 sáng test hỗ trợ tín dụng, chiều test PTKD chưa nghe ai test GDV hết

mình cũng sơ tuyển vị trí giao dịch viên ngày 23/5, cũng chưa nhận được mail phản hồi đậu hay tạch gì luôn, gọi điện hỏi thăm thì được khuyên chờ đi em, bên chị gửi mail từ trên xuống dưới theo thứ tự, mà vẫn thấy lo, ko biết có nhầm mail gì ko, hix, có bạn nào bây giờ nhận được mail hồi âm, cho mình biết với, thank các bạn nhiều nhiều

mình cũng sơ tuyển vị trí giao dịch viên ngày 23/5, cũng chưa nhận được mail phản hồi đậu hay tạch gì luôn, gọi điện hỏi thăm thì được khuyên chờ đi em, bên chị gửi mail từ trên xuống dưới theo thứ tự, mà vẫn thấy lo, ko biết có nhầm mail gì ko, hix, có bạn nào bây giờ nhận được mail hồi âm, cho mình biết với, thank các bạn nhiều nhiều

có thể đợi đợt đăng tuyển deadline 25/05 sơ tuyển xong thì cho test cùng đợt của bạn luôn, ôn bài đi lướt qua mấy trăm trang pages kinh nghiệm thi tuyển dong a sẽ thi tốt, good luck to u

hix vậy là rớt rồi sao? bửa trả lời ok mà , thấy sơ tuyển đơn giản mà k lẽ rớt sao :((

- - - Updated - - -

phải thi ở quỹ hạnh thông tây k bạn? ngày 24 hay 23 vậy?
ừh, ở hạnh thông tây lun đó bạn, mình với cái c kia sơ tuyển ngày 23, sáng 10h30 đó bạn!

mình thi chiều 24 hix , thấy trả lời oki mà , trc jo chưa rớt sơ tuyển đông á lần nào , ko lẽ giờ out ngay vòng 1 sao :((((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên