Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Sao lại chỉ có 1 người lên báo thế nhỉ. Còn ai lên nữa đi
hic hic vào ub thấy có bạn bảo hd báo mai đi gặp mặt vậy là xác định tạch rồi, quay đi tự kỷ gần tiếng đồng hồ, quay lại đọc tiếp thì có bạn bảo là gọi cho chị quỳnh chưa có kqua lại nhen nhóm hy vọng.
hii anh huy ơi hôm qua pv ở vp thế nào, em pv 2h nên ko gặp bác, em có mail bảo chiều mai lên dã tượng pv vp rồi nè, nhưng bên đó chỉ là cộng tác viên hợp đồng lại 11 tháng nên cũng chán.Vẫn yêu Hd nhất anh ạ ^^

hic hic vào ub thấy có bạn bảo hd báo mai đi gặp mặt vậy là xác định tạch rồi, quay đi tự kỷ gần tiếng đồng hồ, quay lại đọc tiếp thì có bạn bảo là gọi cho chị quỳnh chưa có kqua lại nhen nhóm hy vọng.
hii anh huy ơi hôm qua pv ở vp thế nào, em pv 2h nên ko gặp bác, em có mail bảo chiều mai lên dã tượng pv vp rồi nè, nhưng bên đó chỉ là cộng tác viên hợp đồng lại 11 tháng nên cũng chán.Vẫn yêu Hd nhất anh ạ ^^
Anh cũng ngày mai lên Dã Tượng đây. 2h40. Qua a lên có thấy e đâu. Mà có e nhận ra a chứ a đã bit mặt e đâu. Nhìn thấy a thì ới 1 câu nhé!

Mọi người cho mình hỏi. Hôm qua mình mới nhận được thông báo tham dự buổi phỏng vấn sơ tuyển vị trí Chuyên viên Quản lý và Hỗ trợ tín dụng khu vực Hà Nội
"-Thời gian: 9h00, Thứ Hai, ngày 03/03/2014
-Địa điểm: Tầng 11, Số 32 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Lưu ý: Anh/chị mang theo CMND khi đến tham dự phỏng vấn"

Không biết mọi người đợt vừa r đi có mang hồ sơ đầy đủ k. Cái bài viết về tuyển dụng mình k nhớ ở đâu nữa ==
Mang CMTND đi thôi.

Mọi người cho mình hỏi. Hôm qua mình mới nhận được thông báo tham dự buổi phỏng vấn sơ tuyển vị trí Chuyên viên Quản lý và Hỗ trợ tín dụng khu vực Hà Nội
"-Thời gian: 9h00, Thứ Hai, ngày 03/03/2014
-Địa điểm: Tầng 11, Số 32 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Lưu ý: Anh/chị mang theo CMND khi đến tham dự phỏng vấn"

Không biết mọi người đợt vừa r đi có mang hồ sơ đầy đủ k. Cái bài viết về tuyển dụng mình k nhớ ở đâu nữa ==
Mình cũng giống bạn nhưng pv lúc 10h, chắc là sơ loại thì đông lắm đây

A đc mời phỏng vấn seabank luôn thì khả năng đậu là cao đấy
A nhận được thư mời khá trang trọng, mời pv vào ngày 04/03. Chắc có kinh nghiệm rồi nên ko phải test. Cái này phụ thuộc vào từng NH. Và a cũng đi pv như những người qua vòng test thôi chứ cơ hội như nhau mà em. Ai mà qua vòng test chắc 04/03 cũng đi pv thôi.

Anh cũng ngày mai lên Dã Tượng đây. 2h40. Qua a lên có thấy e đâu. Mà có e nhận ra a chứ a đã bit mặt e đâu. Nhìn thấy a thì ới 1 câu nhé!
hii hình em ở avar nè anh, em 1h55 cũng chẳng muốn đi lên chỗ này,hy vọng hdbank lắm cơ mà lo quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,699
Thành viên mới nhất
betwizist
Back
Bên trên