Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Mina bami lên tiếng đi chứ? Hôm nay họ gọi lên để làm gì thế?

Anh em mình out rùi. May mắn lần sau rồi em ạ. Hơi buồn chút thôi.
a ơi em đây. hehe đúng là đỗ rui anh ah. hôm nay lên làm quen với mọi người ở phòng giao dịch đấy. ngoài e có 2 bạn QHKHDN nữa, bọn e là chị ý nhận về nên là hôm nay đến đấy luôn, mai bọn em đi phát tờ rơi cùng anh chị chỗ đây.
P/s: chị giám đốc đấy bảo là còn các bạn các chi nhánh khác nhận sẽ có thư báo từ 1 đến 5 nhé, mọi người yên tâm, do chị ý muốn bọn e quen dần với công việc trước

a ơi em đây. hehe đúng là đỗ rui anh ah. hôm nay lên làm quen với mọi người ở phòng giao dịch đấy. ngoài e có 2 bạn QHKHDN nữa, bọn e là chị ý nhận về nên là hôm nay đến đấy luôn, mai bọn em đi phát tờ rơi cùng anh chị chỗ đây.
P/s: chị giám đốc đấy bảo là còn các bạn các chi nhánh khác nhận sẽ có thư báo từ 1 đến 5 nhé, mọi người yên tâm, do chị ý muốn bọn e quen dần với công việc trước
Chúc mừng em. Cố gắng hoàn thành chỉ tiêu nhé! Lần này ko đc lần sau a thi tiếp nhưng chọn KHCN. Tức là nhận thư báo từ mồng 1 - mồng 5 tháng 3 hả em?

Chúc mừng em. Cố gắng hoàn thành chỉ tiêu nhé! Lần này ko đc lần sau a thi tiếp nhưng chọn KHCN. Tức là nhận thư báo từ mồng 1 - mồng 5 tháng 3 hả em?
chưa biết mà anh. vì các chi nhánh khác nữa mà, có khi anh dc 32 THD nhận. vâng nhận từ mồng 1 đến mồng 5. đấy là chị gdoc bảo thế ạ

Bạn thi ngày nào thế? Bạn thi ban ở giữa, bên phải hay bên trái?

mình được gọi thứ 2 lên lấy thư mời rồi zz Đỗ rồi mà cũng ko thấy vui gì cả. Ko biết có hoàn thành cái chỉ tiêu hay ko
Chúc mừng nhé. Ngta gọi nói chỉ tiêu luôn ak mà biết thế? Trước bạn thi ngày 13/02 ak? Bạn thi ban ở giữa, bên phải hay bên trái?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên