Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Mai có ai đc gọi đi test HTTD của HDB ko? Ko biết có bài tính toán ko hay chỉ mình lý thuyết như KHCN nhỉ?!

mấy bn cho mình hỏi nên ứng tuyển vào vị trí GDV hay CVQHKH, mình ngĩ GDV chak k áp lực = CVQHKH phải k ???

mấy bn cho mình hỏi nên ứng tuyển vào vị trí GDV hay CVQHKH, mình ngĩ GDV chak k áp lực = CVQHKH phải k ???
Em là con trai nên vào CVQHKH nhé! GDV e ko " đấu" lại đc với con gái đâu. Đây là vị trí mặc định của phụ nữ rồi ( có nam nhưng rất ít). Cứ nghe a đi. Ko quan trọng là áp lực hơn hay ko hơn mà họ ko mấy khi tuyển nam cho vị trí này. Phí cơ hội.

Em là con trai nên vào CVQHKH nhé! GDV e ko " đấu" lại đc với con gái đâu. Đây là vị trí mặc định của phụ nữ rồi ( có nam nhưng rất ít). Cứ nghe a đi. Ko quan trọng là áp lực hơn hay ko hơn mà họ ko mấy khi tuyển nam cho vị trí này. Phí cơ hội.
a.huy cho e hỏi mẫu thông tin ứng viên của HDB là file excel hả a? sao e down ve k xem dc . Vs sẵn tiện e hỏi ai bk NH Navibank ( Nam Việt Bank) làm dc k ah, chế độ lương thưởng sao, co ng xin jum ma e dag phân vân

a.huy cho e hỏi mẫu thông tin ứng viên của HDB là file excel hả a? sao e down ve k xem dc . Vs sẵn tiện e hỏi ai bk NH Navibank ( Nam Việt Bank) làm dc k ah, chế độ lương thưởng sao, co ng xin jum ma e dag phân vân
File word mà em. Nam Việt thì a ko rõ lắm đâu. Vì ko mấy khi để ý

ok c.mong là có cơ hội thông báo cho c :(
Cậu ơi sáng nay tớ gọi điện cho chị Quỳnh nhân sự, hỏi về việc này. Chị ấy bảo tớ gửi mail để lại thông tin chị kiểm tra.

Chị ấy vừa mail lại cho tớ
“ Dear Quỳnh,
Hiện đã có thư mời nhận việc cho em tại vị trí Chuyên viên QHKHCN.
Mời em chiều mai 2h đến tầng 11, số 32 Trần Hưng Đạo để nhận thư mời nhận việc nhé!”
Cậu cũng gọi điện lên hỏi xem nhé.
Chưa nhận được điện thoại hay sao mà t cảm giác chưa vui hẳn huhu

Back
Bên trên