Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Ah mà là vấn đề nội bộ. Nta nói làm sao mình biết dc. Chẳng nhẽ ai hỏi nta cũng nói thật đâu đúng k a?
Uhm. KHCN đợt này được nhiều đấy. Mấy ngời cũng nt cho a bảo đc gọi rồi. Chúc mừng tất cả mọi người nhé! Cố gắng có người làm ở THĐ để đợt sau a lên thi còn có người nói chuyện nhé! Ai chưa được thì cố gắng lần sau. Các bạn còn trẻ mà.

Uhm. KHCN đợt này được nhiều đấy. Mấy ngời cũng nt cho a bảo đc gọi rồi. Chúc mừng tất cả mọi người nhé! Cố gắng có người làm ở THĐ để đợt sau a lên thi còn có người nói chuyện nhé! Ai chưa được thì cố gắng lần sau. Các bạn còn trẻ mà.
Thông tin loạn quá anh ạ! Em đang ngóng trông từng ngày mà lại có bạn KHCN được gọi rồi ạ? Các bạn ở trên thì bảo là đang đợi duyệt gì đó. Em đã nên buồn ngay lập tức chưa ạ?

Thông tin loạn quá anh ạ! Em đang ngóng trông từng ngày mà lại có bạn KHCN được gọi rồi ạ? Các bạn ở trên thì bảo là đang đợi duyệt gì đó. Em đã nên buồn ngay lập tức chưa ạ?

Những bạn nào phỏng vấn hôm 13/02/2014 mà chưa nhận được mail từ chối tuyển dụng, khả năng cao sẽ đậu vào cá nhân rồi nhé.

Buồn làm gì. Cứ vui cho đến khi có tin vui đi e.

ơ chứ cuối cùng là HDbank có kết quả đợt tuyển khách hàng cá nhân chưa ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên