Khi nào sẽ có được kết quả phỏng vấn vietinbank vậy mọi người ơi???

mình gọi điện lên chi nhánh thì họ ko trả lời. kêu bảo gọi cho bên tuyển dụng.

Số điện thoại bộ phận tuyển dụng là số nào vậy các bạn, mình tìm chỉ thấy số phòng tổ chức và đào tạo tận Hà Nội không biết đúng không?

ko bít các bạn apply ở đâu, nhưng hôm nay mình thấy nhỏ bạn đăng lên face là e gái nó đậu vietin bắc đà nẵng đó!
Mình thì ko thi đợt này, mà cũng đang đợi kq pv FDI!

Hôm trước mình có gọi bên chi nhánh thì anh bên đó nói mình gọi vô số này nè: 37202619. Chúc bạn may mắn nhé!

uhm... cn dưới mình còn thông báo 26 đi làm nữa kìa.... chỉ tiêu cắt giảm 50% so với đã thông báo trên web .... toàn dân ấy ấy k thôi.... mấy bạn nhớ nhé, con cháu mình sau này ko cần học đúng chuyên ngành đâu, mình ráng đi làm có nhiều mối quan hệ thì ko cần học xù đầu như tụi mình mà ngồi hóng cổ cò nữa....

uhm... cn dưới mình còn thông báo 26 đi làm nữa kìa.... chỉ tiêu cắt giảm 50% so với đã thông báo trên web .... toàn dân ấy ấy k thôi.... mấy bạn nhớ nhé, con cháu mình sau này ko cần học đúng chuyên ngành đâu, mình ráng đi làm có nhiều mối quan hệ thì ko cần học xù đầu như tụi mình mà ngồi hóng cổ cò nữa....
bực mình quá phải k bạn, chi nhánh bạn cắt giảm hả, còn chi nhánh m thì thêm gấp đôi, nghĩ mà tức, m chờ mòn mỏi k được vì đã có sự sắp xếp, chán k thèm thi ngân hàng nữa

hic mình gọi thử rùi, số điện thoại đó là của phòng tổ chức chi nhánh của bạn thui ah, ko phải số chung. Có chi nhánh có kết quả và chi nhánh chưa có hay sao ta, mình gọi chi nhánh của mình thì người ta trả lời là chưa có.

Xin lỗi bạn nhé, m tưởng đó là số chung. Bên chi nhánh bạn chưa có thì còn hi vọng rồi. Mình tèo rồi nên không hi vọng nữa. Good luck to u!^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,702
Thành viên mới nhất
dotorcaterbk8
Back
Bên trên